Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM wana nia ya Kuwasaidia wanavyuo au ni propaganda zao zimeanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Jan 31, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanaJF,

    Nimetafakari sana kauli za hivi karibuni za hawa wanaojiita watoto wa JK, Makamba, Sumae, Mzindakaya, Lowasa, Msekwa etc. wakiongozwa na redio na TV ya propaganda kama Clouds FM/TV chini ya wanapropaganda kama kina Kibonde wanayo jeuri ya kuwakomboa wanachuo?????

    Nashangaa sana kutokana na wazazi wa hawa vijana wanaojiita UVCCM ndio walioshikilia mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu kwa kuamini tutawaongoza wajanja wachache kwa ridhaa ya wajinga wengi, matajiri wachache kwa ridhaa ya masikini wengi.

    Eti leo vijana wao wanakuja na kusema wana dhamira ya kweli ya kutetea wanavyuo, hini propagandi iliyopita kiasi maana haingii akilini kuona Ridhiwani anaandamana ili baba yake aivunje bodi ya mikopo nasema haiwezekani hawa mafisadi wachanga wanakuja na agenda ya siri nyuma ya pazia.

    Agenda hiyo ni ya kuendelea kuwapumbaza hawa vijana wa vyuo vikuu wasiendelee kudai haki zao za msingi. Kama kweli wanaona hawa vijana wananyanyaswa na wazee wao basi wawataje hadharani kuwa ndio wanaoihujumu bodi ya mikopo.

    Na katika hili hawa vijana wamepewa hela za kuwapumbaza vijana ili tu wawe washabiki huku wakiendelea kunyanyasika.

    Nasema mtu ambaye CCM anaona bodi inawanyanyasa vijana ajiuzulu mara moja kwani bodi hiyo imeundwa na kuongozwa na makada wa CCM.

    Nawashauri wanavyuo waendelee kudai haki zao kupitia serikali zao za wanafunzi na si UVCCM maana wataendelea kuwa mtaji wa CCM na mafisadi hadi lini?

    Majuzi tu walikuwa wanasema CDM ndio inapandikiza migomo vyuoni, wiki mbili badae wanasema eti bodi ndio inayasababisha haya, hivi hawa UVCCM na CCM yao wanafikiri sisi tunasau kama wao wanvyosahau mara kwa mara? Hii haikubaliki kamwe.

    Naomba tupaze sauti zetu kupitia JF ya kuwaelimisha na kupinga hujuma yeyote dhidi ya wanavyuo.

    Mungu ibariki TZ na wau wake.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miaka yote walikuwa wapi?

    Toka lini mtoto UVCCM ampinge mtoto BODI wa Baba CCM?

    Yaani UVCCM wanaingilia elimu ya juu, kuna nini hapo? Ujinga mtu!

    TAHLISO inafanya kaz gan? UVCCM kaz zake ni nini? Ujinga mwingne huo!

    Kwa nn TAHLISO wasitangaze maandamano...
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  5. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Bahati mbaya UVCCM haina tena vijana wenye tafukuri, labda NAPE kwa hapo zamani.

    Wasikimbilie kusema Bodi ya Mikopo Ivunjwe bali waitake serikali ya CCM itoe fedha za kutosha kwa bodi na kwa wakati. Kama bodi haina pesa wanataraji italipa nini?

    Tunasubiri sana kwa hamu kuona maandamano yao kupinga bodi ya mikopo maana mawaziri wa mikopo katika vyuo husika tayari wameshapinga mtazamo wa UVCCM. Pili shirikisho la vijana wa CCM elimu ya juu sio serikali za wanafunzi katika vyuo hivyo nakwanamna hiyo UVCCM inakazi kubwa kushawishi maandamano. Labda huko sekondari na shule za msingi.

    Nawashauri wasikurupukie mambo ila watafakari kwa kina.
     
  6. markach

    markach Senior Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ucccm hawani jipya bali ni wadandiaji wa hoja za watu.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameona CHADEMA wameteka vyuo vikuu, naona sasa na wao wanataka kuwahadaa. Kazi kweli.

    2015 hiyoooooooooooo inakuja tutaona mengi ya ajabu.
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli walituhadaa tangu 2005 hadi leo sasa wanataka kutudanganya.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ivi Jk tarehe 31 alipotwambia migomo vyuoni inaletwa na wanasiasa wanaotaka umaarufu alimaanisha mwanae Riz1 na Shigela wakiwa na vazi la kijani/uvccm? Ivi riz1 anayechukua fungu kuzunguka Tz nzima kutafuta wazamini wa mafisadi ndo anarudi kwa wanachuo nchi nzima kuwaambia kuwa aliowasaidia kuingia madarakani ni wazembe au? Ivi kuandamana kwa hao Ccm ina maana serikali yao inabidi kuondolewa au? Uvcc dhima ya maandamano ni kuwa watu wamekosa kuelewana. Kwa iyo mmeshindwa kuwaelewa akina makamba na RA au? Nyie mnaleta maswali zaidi ya majibu na tumesubiri mulete ujinga wenu tuwaone,si kwamba wanachuo tutawagomea nyie,ila tunaelewa mmetumwa kupima joto la jiwe,nawashauri mje kijanja yasijewakuta ya Mtikila kule Tarime kwa msiba wa Wangwe.
     
  10. A

    ARUSHA01 Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Firstly Hatudanganyiki
    watu wapo kuwasafisha watu
    2ndly Wanatafuta umaarufu kutoka kwa vijana especialy vyuoni
    3rd Jiulize kwa nini wasemaji ni wale kutoka Arusha malisa na chatanda?
    4th Swala la bodi lishughulikiwe kitaalam siyo kiisiasa
     
  11. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamechemsha hawana nguvu za hoja, pia hawawezi kumshawishi mtu ujinga wao kwani hakuna siri teeena watanzania woote wanawajua kua wao ni watoto wa mafisadi
     
  12. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wale vijana wanakurupuka sana, wanakaa kikao halafu wanafanya maisha ya mtu binafsi kuwa ajenda ya kikao, ukiangalia tamko lao wameongelea zaidi maisha binafsi ya Dr. Slaa badala ya hoja za kitaifa, wamelaaniwa wale kama watangulizi wao.

    Wanataka bodi ya mikopo ivunjwe bila kutoa njia mbadala ya kutatua tatizo la mikopo elimu ya juu.
     
  13. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swala la msingi la kujiuliza ni kuwa wale tuliopigwa mabomu pale mlimani city wakati palikua nyika tukiandamana kupinga kuanzishwa kwa bodi tulikuwa wapumbavu? Ikaanza kwa mbwembwe baadae maamuzi ya kutafuta kura yakaingilia kati mkopo ukawa kwa wote na siyo kwa walengwa kama ilivyokusudiwa na kama tulivyoambiwa pale bungeni tulipoitwa tena tukatoka nje ya kikao baada ya kuitwa wahuni. Sasa bodi ikishirikiana na vyuo na TCU wamefika mahali hata kukusanya madeni imekua taabu UVCCM wanajileta kiherehere eti ivunjwe. Nilifurahia sana maana tahliso wao walisema wazi kuwa bodi ya mikopo iwezeshwe maana kiundani ina mapungufu ya kiutendaji ambayo yanaingiliwa na sias. Huyo riz1 alimtumia sana salum kuanzisha vuguvugu la kuitoa daruso tahliso kwa kuanzisha maandamano na kumuweka rais wake wa daruso anayemjua mwenyewe kisa tu Kipara hataki kuingiza siasa za vyama vyuoni ingawa naye kipa ni ccm. Salu aliwahdaa wana DARUSO kuwa yeye ni mtu mwema na ana nia nzuri na wanachuo lakini leo anaonekana front page The Citzen akitaka bodi ifutwe bila kufafanua kisomi kuwa ifutwe alafu nini kifanyike, nani akusanye madeni mengi tunayodaiwa na je nchi inaongozwa na vijana wa chama fulani au inaongozwa na watanzania?
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watafuta wapenzi,, wanaleta propanganda kwenye mambo ya msingi sh**zy zao:A S 20:
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    waandamane kuuliza mabilioni yaliyochotwa na meremeta,kagoda,tanpower nk yanarejeshwa lini na baba zao? ccm na uvccm makenge kwelikweli! yaani baba anasubiri shinikizo kutoka kwa mtoto?why protest while u have every power to act?ndo yale yale eti sijui umasikini wa nchi ninayoiongoza unatokana na nini? tahliso hongereni sana kuukataa utawala wa kifalme!
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    kwani slaa si aliahidi kuivunja ndani ya siku 100 na kuweka kitu kiitwacho uhuru fund pamoja na mamlaka ya mikopo ya vyuo vya juu hawa uvccm si walikuwa wakipinga? ni nani aliyewaroga? afadhali kwa sasa wametokea dar
     
Loading...