Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm wamempa rostam aziz kazi ya kuleta mabadiliko ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANASHERIA, Mar 24, 2011.

  1. M

    MWANASHERIA Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha, teh teh teh teh , twi twi twih twih, ama kweli inachekesha.

    uvccm wameunda kamati maalumu ya kusaidia kuleta mabadiliko ccm, na kamati hiyo inaongozwa na hussein bashe, ambaye ni mkurugenzi wa habari corporation, kampuni la rostam aziz, na bado bashe alisema kwenye mkutano huo kwamba ana maslahi na rostam aziz kuwa ni boss wake. Lakini bado, bashe ndo kapewa uenyekiti.

    hivi kumbe ni kweli, raisi wa tanzania na mwenyekiti wa ccm wa ukweli ni rostam aziz?

    kweli ccm sasa haiponi kwa dawa yeyote, wameamua kunywa tindikali ili wapone. Ha ha ha ha ha
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni neema kwa wanamageuzi.
     
  3. p

    pat john JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RA ndiye Rais wa nchi hii, kwani we ulikuwa hujui?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jombaa..! RA is evrything in ccm and the gvnt. The fisadi is the president and chairman ov thithim. Since 2005
     
  5. w

    wheel-spiner Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakwere wajinga nadhani hata mshenga wa presidaa anatafunwa na mshenga.Kajamaa km kahindi ukikaleta kazini basi wewe ndio mkuu kuliko bosi.****** naye kachuckua huu ustaarabu rostam alikaweka basi hakana ujanja
     
  6. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kumbukeni Bashe aliandaliwa kushinda ubunge Nzega ili kumpoteza Seleli.
    Bila shaka zile kelele za Makamba kumnyima jamaa huyo tiketi ya CCM ni kwa kuwa kazi ya kumwondoa Seleli ilishakamilika, kwa hiyo RA hakulazimisha Bashe agombee. I'm sure angetaka jamaa angegombea na Makamba angekaa kimyaaaa kama ilivyo siku za hapa karibuni.
     
Loading...