Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM walitumwa kutoa tamko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paulo, Jan 28, 2011.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Wana JF naamini wengi wetu tulisoma lile tamko la vijana wa CCM kuwa wanataka mjadala wa Dowans urudishwe bungeni ili umma ujue mmliki wake ni nani. Swali likawa Je, nani kawatuma hawa vijana? Baada ya pekua pekua inaonekana kuwa Edward Lowassa ndiye aliyewatuma. Kwanini EL? Kwasababu EL ndiye mwenyekiti wa bodi ya wadhamini ya UVCCM. Pili ndiye aliyekuwa anapiga debe Beno Malisa awe m/kiti hadi ikafikia stage pale mwanahalisi liliponanga kuwa mtoto wa Kikwete anataka kumhujumu babake likafungiwa. Pili EL amekuwa akipinga tangu mwanzo kuwa dowans si yakwake ila hakutaka kumsema. Tatu, hata Dr. Slaa mwenyewe hajawahi kumtaja EL kama ndo mmiliki wa dowans bali alimtaja yule bwana mkubwa. Nne, EL amekuwa akihudhuria matamasha mbalimbali kama njia ya kujirudisha kwenye jamii ili aweze kupita kilaini hapo 2015. Mfano hivi majuzi alihudhuria uzinduzi wa studio ya Mbasha, pia kabla yake alikua kwenye studio ya THT, na emekua akifanya fundraising ya makanisa. Pia hata kule arusha ambapo yeye ni mjume wa wadhamini wa CCM alionekana kutaka CDM na CCM wakae pamoja watatue tatizo la umeya. Pia amekua akiunga mkono katiba mpya na kusikika akisema watu wadai katiba kwa amani na upendo na tuepuke vurugu! Yaani amebadilika ghafla na sii bure yeye ndo emewatuma wale vijana waseme dowans irudishwe bungeni ili aweze kusafishwa. Ama wakuu mwaonaje kasi ya huyu jamaa?
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Yani nikiiona hii sura na ya RA nahisi kutapika grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20:
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anaona hawezi kufa mwenyewe anataka either apewe mgao mkubwa wa malipo ya dowans kumzidi mkuu.AMEGOMEA GAWIO DOGO BCS YEYE ALIUMBUKA ZAIDI. NI NAMNA YA KUWATISHA WENZAKE ILI WAMPE MGAO MKUBWA. wakigoma atafanya lolote kwa kuwatumia uv-ccm ili KUWANASISHA WENZAKE MBELE YA UMMA.
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tehe ... Marytina unasema mgao mdogo! Tena yeye ndo aliyekosa vingi kwasababu alikua PM. Ila jamaa anasauti sana ndani ya chama na hata Pinda mwenyewe huwa anamconsult mara kwa mara pale anapokwama.
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili halina ubishi.. UVCCM walitumwa... na nani watajijua ila I believe walitumwa na mkubwa huko CCM. Hawana ubavu wa kukurupuka maana wamewekwa na haohao wakubwa..
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Uko juu
     
  7. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tehe..For us...Tanzanians we can't. Yes we can't I tell u. unlike Tunisians, Algerians, Egyptians, ....Yemen people who have got in the streets to demonstrate for changes, new hope, better pay .......the list goes on and on......
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivi hakuna mtu mwenye shaba akawa anahudhuria hayo matamasha?
     
  9. I

    Imaam Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni janja ya ccm, kuwaagiza wanachama waona jumuiya zao kutoa mawazo tofauti ili wawazubaishe wadanganyika aagh nimekosea watanzania kama kawaida yao na watanzanzania wawaone kumbe ni kweli wanatetea maslahi yao kumbe ni zuga
     
  10. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No sio janja ya CCM I tell u. Ni janja ya mtu mmoja ambaye ni kichwa sana ndani ya CCM anayeitwa EL. Ndo maana kesho yake Kamati kuu ilikaa na kutoa tamko tofauti. EL ni noma! He is the one who is screwing Tanzanians up!
     
  11. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No sio janja ya CCM I tell u. Ni janja ya mtu mmoja ambaye ni kichwa sana ndani ya CCM anayeitwa EL. Ndo maana kesho yake Kamati kuu ilikaa na kutoa tamko tofauti. EL ni noma! He is the one who is screwing Tanzanians up!
     
Loading...