Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM walaani Maandamano ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Jan 6, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HAPA CHINI NI MANENO ALIYO SEMA MKUU WA WILAYA YA MASASI KWENYE FACEBOOK;

    Nape Nnauye
    YAMETIMIA YALIYOTABIRIWA NA MABADILIKO YA BENDERA YA CHADEMA KUONGEZA RANGI NYEKUNDU KATI YA ZINGINE,KUMBE NDO ULIKUWA MWELEKEO?!


    Naam:

    [​IMG]
    Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Benno Malisa, akizungumza na waandishi wa habari, wakati akitangaza umoja huo kulaaani maadmano yaliyofanywa na CHADEMA mjini Arusha jana na kusababisha taharuki kubwa baada ya polisi kuyatawanya.. Kulia ni Mjumbe wa Kamati ya Utekelezaji wa UVCCM, Ridhiwan Kikwete na kulia ni Mbunge wa Viti Maalum kupitia UVCCM, Zainabu Kawawa.

    Maoni yenu tafadhali
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tatizo la kuandika bila kufikiria. yeye anaona sawa ccm kujizolea madaraka kwa njia isiyo halali. Au anaona sawa bei za bidhaa kupanda, sawa umeme kupanda! bora angekaa kimyaa kuliko kuandika hayo
     
  3. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nadhan aliandika muda mbaya alipotoka kwenye pombe au alikurupuka toka usingizini, wadau mfundisheni ajiandae kwani madaraka aliyonayo yahitaji mtu makini. wengine wanaaamini ni malezi ya pande moja aliyoyapata kijana hana adbu hata kidogo.
     
  4. Q

    Quick Senior Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani aliyemwaga damu ya mwenzake ni nani? tatizo ni Marijuana ndio maana anasherehekea kutimia kwa ahadi waliyopanga,ya kumwaga damu ya watanzania wenzao,endelea kujichekesha huko facebook usifikiri hii dunia utaishi milele,Mungu ANAWASUBIRI KWA HAMU AWARUSHE MOTONI TU
     
  5. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ameongea maneno yenye busara sana tofauti na wanasiasa wengine wanaoropoka tuu! safi sana NAPE
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kumbe nape ni kiongozi makini......uchambuzi wa rangi katika bendera sikuwahi kuufikiri.....BORA ZITTO kajitoa toka genge la wahuni
     
  7. k

    kachumbari Senior Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  8. k

    kiparah JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno yake Nape Moses Mnauye kwenye ukurasa wake wa Facebook (Uso wa kitabu):

    "YAMETIMIA YALIYOTABIRIWA NA MABADILIKO YA BENDERA YA CHADEMA KUONGEZA RANGI NYEKUNDU KATI YA ZINGINE,KUMBE NDO ULIKUWA MWELEKEO?!"

    My take, niliamini kwamba ni mtu mwenye mtizamo chanya, kumbe yeye ni mmoja wa walewale, safari bado ni ndefu!!!!!!
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani kati ya NAPE na MAKAMBA?
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjinga ndiyo maana ametoswa na ccm

    Niambie bendera ya Taifa kubwa dunia isiyo na rangi Nyekundu

    USA, Russia, Japan, China, Uk etc Haka katoto kamalaya tena ka-kigay
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utabiri wa kijinga
     
  12. czar

    czar JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hukutegemea nn sasa kwa Nape? Kumbuka yeye ni mwanasiasa tena ccm. Hakuna cheo ccm mpaka ujipendekeze au kutoa kauli kama hizo. Sasa kuna baadhi ya watz wataamini kabisa maneno yake. Elimu ndo msingi.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Tofauti ni kwamba kuna Dagaa wa Nyasa na Dagaa wa Tanganyika.
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    You got it wrong my friend.
    He's just an opportunistic kid.... just like the rest of them all in that CCM mob!
     
  15. C

    Campana JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka fasihi yangu form 5 miaka ile - katika kitabu cha 'A Man of the People' cha Achebe, Chief the Honorable Nanga alipewa uwaziri wa Utamaduni kwa kauli mbili kuh wapinga ufisadi wa nchi yake bada ya magazeti kumquote "they deserve to be hanged" na "they have bitten the finger with which their mother fed them". Ni unafiki huohuo Nape anauonyesha sasa ili akumbukwe ngazi inayofuata - labda ubunge wa viti maalum.
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alishatulizwa huyo ngoja aendelee kula ming'oko
     
  17. e

    emalau JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 972
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    He is among those who are naive of Tanzania history, Wana ccm walio wengi wanadhani historia ya Tanzania inaanza alipoanzia nyerere, wanasahau kwamba kabla ya hapo mababu na machifu mbalimbali eg Mkwawa, walishapigana wakamwaga damu ili kujikomboa, ndo maana CHADEMA waliongeza rangi nyekundu ili kurekebisha upotofu tuliolishwa na CCM.
     
  18. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Huyo nape ni nani? Yaani naye unaweza ukam-quote! Is he of any better IQ than Makamba or Ridhwan?
     
  19. C

    Chan Senior Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You have a point there buddy!
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilishangaa alipokubali kuwa mkuu wa wilaya. Kijana mwelevu wa aina ya Nape kukalia cheo cha zawadi cha ukuu wa wilaya ni kukosa la kufanya. Sasa hako kacheo kamempa kiburi kiasi cha kuikebehi Cdm.
     
Loading...