Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM wagawa kichapo, kijana aliyepigwa apoteza fahamu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by African American, Mar 28, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya kumtuhumu kupiga mawe msafara ya ccm huko Arumeru.

    Source: Mwananchi
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    CCM wanataka tena kufanya maauaji kwa kuingia propaganda za kumwaga damu eti hao vijana watatu walivaa beji za Nasari inaingia akili kweli kweli mpaka tufike safari ya ukombozi wengi watakufa na kuachwa vilema
     
Loading...