Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM wadai hawana mipasuko...lakini ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Dec 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    UVCCM: Hatuna mpasuko, tunajipanga 2015

    Imeandikwa na Angela Semaya; Tarehe: 24th December 2010 @ 23:26

    JUMUIYA ya Vijana ya Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) imesema haina mpasuko wala makundi ndani ya jumuiya hiyo na kwamba hivi sasa wameanza kufanya tathmini kwa ajili ya kujipanga vizuri kwa chaguzi za siku zijazo.

    Katibu Mkuu wa UVCCM, Martin Shigella alibainisha hayo jana wakati akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam.

    Shigella alisema hakuna mgawanyiko wowote ndani ya taasisi hiyo kama inavyodhaniwa na kwamba kila jambo ndani ya UVCCM linafanyika kwa kufuata taratibu na kanuni zilizowekwa.

    Alisema UVCCM kama taasisi na CCM kwa ujumla imeanza kufanya tathmini ya uchaguzi uliopita na namna ya kujipanga kwa chaguzi zijazo na kuongeza kuwa tathmini hiyo imeanzia ngazi ya shina na itafika hadi ngazi ya kitaifa.

    Akizungumzia suala la kujaza nafsi ya Mwenyekiti wa UVCCM iliyoachwa wazi na Hamad Masauni Yusuf alisema hakuna mtu anayezuia uchaguzi kwa ajili ya kujaza nafasi hiyo ila taratibu lazima zifuatwe.

    Akitoa ufafanuzi alisema kwanza Halmashauri Kuu ya CCM itajadili kuhusu kujaza nafasi hiyo, kisha wataleta barua kwa Katibu Mkuu wa UVCCM ambaye ndiye atapeleka barua hiyo kwa Kamati ya Utekelezaji na Baraza la UVCCM ndipo atapata maelekezo ya kuitisha uchaguzi.

    Shigella alisema pia utaratibu wa wagombea wa viti maalum ulifuata taratibu na kanuni walizokuwa wamekubaliana kama taasisi na kwamba UVCCM pia haina mtu yoyote wanayemuandaa kwa ajili ya kuja kugombea nafasi ya Urais.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua UVCCM imejaa wachovu angalia wanapodai ya kuwa wanajipanga kwa 2015............wananjipanga kivipi? Hivi wananhusika vipi katika utatatuzi wa kero zetu?

    Siwahi kuwasikia wakidai katiba mpya, punguzo la bei ya umeme au hata kukemea ufisadi.......na viongozi wao wengi hata umri hauwaruhusu kuwemo humo UVCCM na kuwepo kwao wanawazibia vijana nafasi zao............sasa iweje tuwaamini wanaposema hawana mipasuko wakati ukweli ni kuwa chaguzi za viti maalumu zimeonyesha nyufa za wazi wazi kabisa.......................
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    UVCCM wat? Taasis ya umbea tupu...
     
  4. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo atakuwa ameambiwa aeleze hayo mbele ya waandishi wa habari. Kutokuwepo mgogoro si kitu cha kuficha wala siyo kwamba ukienda mbele ya waandishi wa habari watu ndiyo watauamini ukweli wake
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    CHADEMA hatupokei pumba.
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kama uvccm hawana mgogoro ni kwa nini gazati la rai la alhamisi limezuiliwa kuuzwa dsm na mikoani????
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hata Dar lilikuwa linakusanywa (kwa kuyanunua) kutoka vibanda vya magazeti, ingawa hawakufanikiwa kufikia vibanda vyote. Habari ni kwamba Riz-One ndiye aliamuru magazeti yakusanywe
     
Loading...