Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM vs MAPACHA WATATU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quicklime, Jun 3, 2011.

  1. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf.kwa mtazamo bila tuition MAPACHA wanaelekea kushinda kwa kuwa uvccm na washirika wake wamekosa ujasiri wa kuthubutu! So ishakuwa tusubiri programu ya kuondoa magamba ngazi ya vijiji wakati wameshindwa kusafisha juu!!
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CM haina magamba ina ngozi sasa tujiulize inawezekana kijuvua ngozi au ndio itapoteza uhai
     
  3. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote akikuambia yeye ni CCM usimuamini kwa jambo lolote.
    CCM wote ni wanamaigizo.
     
Loading...