Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM taifa wataka mali za Rostam aziz zifilisiwe vinginevyo waapa kufanya maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jul 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa waliosikia mwanzoni clouds fm jana ingawa nilichelewa kidogonikakuta tu mh mmoja wa uvccm kkwa wakati huo
    alishajitaja jina akihojiwa na kuelezea baada ya rostamnani anafwata..kijana huyu alisema sisi kama uvccm
    tumeweka wazi swala si kujiuzulu vyeo tunaitaji rostam afilisiwe mali zake zote nyingi amewaibia watanzania
    askihirikiana na wah wengine kwenye bunge na wengine waliopo akasita kusema
    pengine alikuwa anataka kusema ikulu akapatata kifafa cha mdomo...kijana huyo akasema huu uhuni wa kila mtu anakuja
    kufanya ccm kichaka cha kujiimarisha utajiri sisi kama watanzania tunasema imetosha huyu mtu afilisiwe mahakamani na tabia ya rais kikwete kuwasaidia sasa ifike kikomo ajitoe kabisa na ushabiki wa mafisadi kama hawa

    akabanwa tena kuhusu waliosalia akasema anasubiri ziishe 120 akadai unajua nec walitoa siku 90 sisi uvccm tumeongeza zetu30 baada yahapo maandamano mtindo mmojaa..hee kumbe na nyie mnajua soln ya matatizo ni maandamano

    basi mbarikiwe kwa hili
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ehe hee he nicheke mie wapi papa Nape. Safi sana vijana arudishe mali zetu kujiuzulu haitoshi.
     
  3. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Afisa uhusiano rasmi huko UVCCM ni nani?

    By the way kumfilisi tuu haitoshi. Anatakiwa kushtakiwa na akipatikana na kosa, ahukumiwe kwa mujibu wa sheria.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata mimi niisikia taarifa hii kutoka Clouds alijitaja yeye ni m/kiti wa muungano wa wanafunzi vyuo vikuu
    ambaye pia ni kiongozi wa UVCCM taifa lakini sikumbuki jina kuwa RA lazima afilisiwe na afikishwe
    mahakamani vinginevyo UVCCM wataandamana na wameshapata kibali cha kufanya hivyo.
     
  5. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana wote wa nchi hii waungane bila kujali itikadi za vyama vyao wafanye maandamano makubwa nchi nzima ili kuishinikiza serikali kushughulikia matatizo ya nchi nchi hii likiwamo la umeme, mikataba mibovu, ufisadi nakadhalika hata ikibidi kuiwajibisha serikali iachie ngazi kama ikishindwa kushughulikia kero hizo.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mwanafunzi wa Chuo Kikuu asiyejua kipi kianze kati ya kumfilisi mtu na kumfikisha Mahakamani?Hii Nchi ina tatizo kubwa zaidi ya baadhi yetu tunavyofikiri!
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Hawa waache unafiki wa kisiasa,walikuwa wapi siku zote.Hawa wanafanya pre-empt ili BAVICHA isiibuke.Hizo ni political arrangemets tu.Na kwanza watoe Msimamo wao kuhusu ile list of shame.

    UVCCM nawashauri,acheni kuwa mbeleko ya wanasiasa,acheni kuwa makuwadi wa ufisadi.Ninyi ni mhimili muhimu katika kukishinikiza chama chako na serikali yake katika kutetea maslahi ya vijana na taifa kwa ujumla.

    Semeni msimamo wenu kuhusu hizi tuhuma za Rostam na connection iliyopo katika kumuhusisha mwenyekiti wa chama chenu Mh.Jakaya Kikwete
     
  8. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi tatizo rostam au tatizo asili yake, kwani wangapi wametafuna pesa za watanzania na hawa uvccm hawakuandamana,,sababu za kumfilisi wanazo? au wanaleta siasa za maji taka, hawana msimamo kama mbwa jike
     
  9. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uvccm wanaimba nyimbo za chekechea walizofundishwa
     
Loading...