Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Ngara yakunwa na ziara za CHADEMA wilayani humo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnmashilatu, Sep 14, 2011.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Umoja wa vijana wa chama cha mapinduzi UVCCM wilayani Ngara umesema unakusudia kufanya ziara katika maeneo mbalimbali ya wilaya hiyo ambako viongozi wa vyama vya upinzani ili kusafisha hali ya hewa baada ya viongozi wa upinznai kufanya ziara zao
    Katibu wa UVCCM wa wilaya ya Ngara bw Joseph Milenzo amesema vyama vya upijnzani hasa chadema imekuwa ikifanyya ziara katika kata mbalimbali za wilaya hiyo hivyo UVCCM ina wajibu wa kupita maeneo hayo ili kusafisha hali ya hewa
    Amesema ziara hiyo inalenga kuwaelimisha wananchama wa CCM juu ya msimamo wa chama hicho baada ya ziara za vyama vya uoinzani hususan Chadema
    Amesema mwishoni mwa mwezi ujao makatibu wa kata wa UVCCM wilayani Ngara wanatarajiwa kukutana ikiwa ni maandaliz kw aajili ya uchaguzi wa ndani ya CCM unaotarajiwa ufanyika mwaka kesho
    Amesema CCM haina budi kujipanga ili kupata viongozi wazuri watakakiwezeshakupata ushindi katika chaguzi za serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaghuzi mkuu wa mwaka 2015
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Yaani hawa UVCCM kazi Yao ni kuwaza uchaguzi tu!!?
     
  3. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema wakati nachangia hapa jf kwamba nchi hii inaongozwa na CDM.Hii ndiyo REMOTE CONTROLER ya CCM na serikali yake.
     
  4. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kama ni Mitandao ya Simu basi CDM ni Tigo,tiGo akibadilisha bei wote lazima wafate upepo,Market Leader
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mimi kinachoniuzi ni jinsi uvccm wilayani ngara kufanya vijana wa ngara wasiwe na maendeleo wala akili ya kutafuta pesa.unakuta wanawafundisha vijana wa ngara dhuruma.kila siku vijana wa ngara utawakuta viwanja vya posta wanapigishwa kwata eti ni green guard. wengine unawakuta wanalinda office za ccm wilaya na wengine wakilinda viongozi wa chama wilaya.huko mgodi wa kabanga nickel barrick wakiendelea kuiba kama kawa.tpuuu...!!uvccm.mia
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    wameshakuwa used nani atawasikiliza wataongoe na watapanda jukwaani lakini nani mwenye akili aliyebaki akawasikiliza CCM bila kulipwa nani? katu hawawezi kuzima moto wa people power nani ccm ataweza huko ni kuzima au kujaribu kuzima moto wa petroli kwa maji.
     
  7. p

    pimbika Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao UVCCM ni vilaza wakubwa hawafikirii kwa bongo walizopewa na Mungu.
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yaani kweli hawa magamba hawawezi kufikiri lolote hata kuwatembelea wananchi hawafikirii hadi CDM wafanye jambo nao ndio wanakurupuka
     
  9. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu hawatishi wala nini...
     
  10. e

    erneus kyambo Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema msilale, ninyi ndio mnaongoza nchi hii
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakipita tu tunarudi na mapya. Hawjapata posho tangu mwaka jana
     
Loading...