Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbeke, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mbeke Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika jambo la kushangaza ni kwamba zaidi ya nusu ya wagombea wa Umoja wa vijana wa Taifa ni vijana wa Lowasa,hii imethibitishwa na uchukuaji na urudishwaji fomu za ngazi zote!,Beno Malisa ambaye ni mfuasi mkuu wa kumwandalia njia Lowasa kwa mwaka 2015 amekabidhiwa zaidi ya sh billion moja na nusu za kuwanunulia fomu viongozi wajao wa Umoja huo,katika mazingira ya kusikitisha sana,mzee Samwel Sitta naye anahusishwa kwa kumtuma kijana wake Paul Makonda wakati Lowasa akimwandaa Antony Mavunde wa Dodoma,
     
  2. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mr. lowassa ni fisadi wakati mr. sitta sio fisadi. mr. lowassa ana mabilioni ya kuonga mr. sitta hana pesa za kuhonga. mr. lowassa anawaanda mafisadi wa miaka ya baadae. wakati mr. sitta ana vijana ambao sio mafisadi. sasa hapo itatokana na ccm wapo upande upi. upande wa lowassa ukishinda 2015 nadhani chadema watakua na nafasi ya kushinda wakati kundi la mr. sitta likishinda kutakua na ushindani mkubwa na chadema..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    I think Lowassa should feel a bit of shame!
    Tanzania itakuwa imepata kiongozi wa maajabu sana kama Lowasa atakuwa rais wa nchi hii.
     
  4. S

    Striker Searcher Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha magamba yatafunane, yakisha isha ndo CHADEMA itapaisha maisha ya Watanzania.
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali. Mungu ibariki hawa majamaa waangukie pua hata huu uchaguzi wao usifanikiwe wakorofishane, watoleane siri watanzania tujue waliotuficha, tuwakwepe maana bado wanataka kutunyonya tu? Tumechoka
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sitta ni walewale tu,,,,mnafiki,msaliti,fisadi...hana jipya.....ctaki kukumbuka alichokifanya huyu mtu
     
  7. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni vizuri ungetuambia ufisadi wa sitta
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    2015 chadema itashinda hata awaye yeyote ndani ya ccm,hao wote mafisadi usiwatofautishe bali walinganishe.
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ama kwa hakika!!! Wanaudhi sana watu wa aina ya Sitta, Kilango, Mwakyembe na Ole Sendeka.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,298
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Huyo ndugu hawezi kuwa rais wa nchi hii iwe kwa kura au kuteuliwa!
     
  11. Think

    Think Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vita ya kujiandalia mazingira ya urais 2015 viongozi hawa wameanza kujikita ktk vita ya kumtafuta atakae kuwa kiongozi wa vijana taifa uvccm. je ni kweli ktk ktk vita hii lowasa ataangushwa tena na sitta? au sitta hatakubali lowasa ampate kiongozi wake wa uvccm?

    mabilion ya pesa yatamwagwa sana huku raia wakiwa hawana huduma bora za afya, je kiongozi atakae patikana uvccm hataweza kuwa fisadi kama kupatikana kwake ni kwa njia haramu?

    sita amewai sema kuwa lowasa ni fisadi, je nani mbabe ktk vita ya kumpata kiongozi uvccm? lowasa au sita
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbabe ni atakayeshinda. Tsubiri. Au mkuu wewe mtabiri?
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amejenga ofisi ya spika nyumbani kwao urambo.alikula pesa za cda yeye na rage,
     
  14. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu,naona hilo jibu linamtosha,manaake anauliza km vile yy mgeni tz.....
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaodhani hii ni vita ya magamba wanaota ndoto mchana kweupee! Lowassa ni janga kwa taifa lote na haijalishi uko upande gani maana akishakuwa mgombea basi kwa wizi alioufanya atahonga kila mtu mpaka afike anakotaka na kwa mara ya pili katika historia ya Africa (ukimuweka na Charles Taylor) humo, tutakuwa na Rais anayetakiwa kuhamia the Hague kwa kuua wananchi wake kutokana na vitendo vyake vya kifisadi.

    Chadema wanaongea tu na mpaka sasa ukiwauliza mgombea wao ni nani hawajui , maana Slaa atapigwa chini muda si mrefu baada ya tuhuma zake za kujichotea mahela ya chama.
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swadaktaa! Fair analyisis!
     
  17. JOMAM

    JOMAM JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sote kama vijana lazima tuungane kwa pamoja katika maamuzi sahii,kimsingi uamuzi wa chama cha mapinduzi katika kiongozi ajae ni wakimsingi kwani c tu wanaandaa wanaccm wajao bali na viongozi wa taifa,ni imani yangu chama kimeandaa mpango mzuri tu utakaotoa nafasi ya kila mmoja kujieleza na kupitia maelezo yao walioandika katika form zao kabla ya kufanya mchujo,ieleweke maamuzi hayafanywi na watu wawili ndani ya chama bali halmashauri nzima chini ya uongozi wa mwenyekiti,vijana waliochukua form ni wengi na wote ni wazuri ila watatofautiana ubora kulingana na maelezo yao hivyo ni busara kusubili kuona mchakato mzima
     
  18. JOMAM

    JOMAM JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sote kama vijana lazima tuungane kwa pamoja katika maamuzi sahii,kimsingi uamuzi wa chama cha mapinduzi katika kiongozi ajae ni wakimsingi kwani c tu wanaandaa wanaccm wajao bali na viongozi wa taifa,ni imani yangu chama kimeandaa mpango mzuri tu utakaotoa nafasi ya kila mmoja kujieleza na kupitia maelezo yao walioandika katika form zao kabla ya kufanya mchujo,ieleweke maamuzi hayafanywi na watu wawili ndani ya chama bali halmashauri nzima chini ya uongozi wa mwenyekiti,vijana waliochukua form ni wengi na wote ni wazuri ila watatofautiana ubora kulingana na maelezo yao hivyo ni busara kusubili kuona mchakato mzima.
     
  19. a

    annalolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hiyo sinema yao sielewi EL jamani aone aibu kidogo. hyo benno si alikuwa mshikaji wake riz kwahyo kabadilisha kambi
     
  20. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado kidogo bhana, huyu Sitta si ndo aliyeng'ang'ania kwenye ile nyumba ya serikali ambayo kimsingi alitakiwa akae huyu spika wa sasa huyu bi naniii, aahh,nani huyuuuu, aahh eeh huyu bi Kiroboto. Huyu mzee naye sio msafi huyu, sema tu nadhani wenzie walishamuwahi ndo maana anaonekana kama mtakatifu vile.
     
Loading...