Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Mtafanya nini ikiwa Raisi Hatafanya maamuzi magumu.?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Jan 21, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hongereni kwa tamko lenu lenye harufu ya uchungu kwa chama chenu ili kiache kukumbatia uovu wakati wananchi wamekiamini na wakakipa dola, ila hamkupaswa kumchafua Mh Dr slaa kwani dhambi zake ni mali yake yeye binafsi na Mungu ndie atakaye Mhukumu na sio sisi binadamu,Dr slaa ameaminiwa na watanzania wengi na amekuwa msatari wa mbele kutetea hata hicho ambacho leo nyie mnapinga kisisambaratishe chama chenu. Ameungwa mkono na zaidi ya watu 2000000 pamoja na uchakachuzi wa tume.

    "Je nyie UVCCM Ikiwa JK atakaa kimya katika mambo mliyoyataja katika tamko lenu Mpo tayari Kumtunisia?"

    Kama Hamko tayari kumtunisia Tamko lenu halina Maana yeyote.
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanakula na kulipwa kodi za wananchi toka TRA na sasa watapewa pesa za Dowans. Ubinafsi mkubwa wanao UVCCM. Watanzania gani hao? Hivi Tunawatoa wapi Watanzania wa Namna Hii?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umenena mkubwa,sijash2shwa na tamko lao,ila waliolopoka ndo wenyeshda
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tuvute subira tuone nini kitatokea isije kuwa ni moto wa mabua
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu,mimi jana niliweka jamvini hapa maneno yangu kuwa Uvccm ni genge la wahuni,wanaotokwa mate mdomoni,kutafuta kujipendekeza,na kuachiwa madaraka..tena hawana Vision na huko tuendako.tena hawasomi alama za nyakati.wasifikiri ccm inanafasi mioyoni mwa watz.labda mafisadi wenzao ,wevi.ambao hata hivyo katiba mpya tuitakayo itaziba mianya yote ya ulaji wao..
     
  6. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mbona huo walaka wao wameuandika kwa lugha wazimu, haina tofauti na mipasho ya tuarab.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nadhani tuwape muda tuone watachukua hatua gani. Lakini sidhani kama wana hatua yoyote ya kuchukua kwa chama na serikali yao kama serikali itailipa Dowans.
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Angalau wamefurukuta wandugu, tuwape "benefit of doubt" kwa sasa!
     
  9. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni ful usanii..wenye Hekima tulishaona..labda sana sana,wamekosa nidham, wanatakiwa waombe radhi ccm kubwa..kwamba sikio limezidi kichwa hivy wamekuwa sungura...zaidi hapo ni utumbo.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimesikitishwa sana na tamko la uvccm

    limekosa lugha sawia, utashi, mlolongo na adabu kwa wote... Hivi hawa vijana hawana washauri ndani ya chama??? hawana walezi?
     
  11. majata

    majata JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hilo tamko lina maana kubwa katika kupambana na ccm iliyochafuka, ila wasiwasi wangu tamko limetolewa bure, na hakuna hatua zozote wanazoweza kuchukua ilikuudhihirishia uma kwamba yanayoendelea ndani ya ccm yamewachosha kikweli.

    huenda wameandika kwa ushawishi wa RA na lengo ni kuwachafua wapambanaji wa ukweli Dr slaa,Mzee6 na mwakyembe.
     
  12. n

    nndondo JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hawa wametumwa na Ridhwani, UVCCM ya kweli inayowakilisha mawazo yetu wana CCM ni le ya musoma. Hawa ni mbwa koko yaani ukisikiliza utaona kabisa hawa mapandikizi ndio kama ccm kata na wale wa musoma ndio hasw national leaders. Kwa tabia hii ya hawa wakina shigela hiyo february watapigwa viboko. Watoto wetu wa mkoa wa mara kama mlivyowaona juzi hawataki mchezo, hawana unafiki, hawahitaji kupewa hela wala ahadi na wakina RA na Makamba ili kukitetea chama chao. Hawahitaji ruhusu kukitetea chama kilichoanzishwa na muasisi aliyetoka mkoani kwao. Acha hawa waendelee ku dance kwenye tune za wakina JK na genge lake la majambazi wanaotutawala kwa mabavu. Chama hiki kimekufa na vijana badala ya kuki rescue wanafanya upumbavu. Ngoja tuwasikie Bavicha wakijibu hawa hawana hoja mambo ya upadri wa Slaa yanawahusu nini?
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Contradiction ndani ya society huwa zinaleta maendeleo wandugu, hizo heshima za woga hazitufikishi popote! Mimi ninachosubiri ni next move ndiyo itakayotoa mwelekeo wa tamko lao!
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana jamani let us call a spade , wameonyesha njia. Tunaichukia CCM kwa mabaya yake hivyo wakifanya jambo zuri japo dogo tuna sababu za kuwaunga mkono...
     
  15. M

    Meshacky Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri
     
  16. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kushtushwa au kuipokea kauli yao kwa uzito kwa sasa

    Hivi huyu mwenyekiti anaekaimu ndo anahusishwa na nini tena vile? Mmmh, credibility na public image yake tata sana kunifanya kuamini matamko anayotoa

    Ila vilevile hawa si ndo Riz nasikia mshauri wao (though nahisi kwa mlango wa uwani)....hivi inawezekana kutoa tamko pembeni ya mshauri...yaani namaanisha hivi mshauri wao kweli alipitia na kuu-approve? Naona utata mtupu na nataka kuamini it some kind ya chenga za kisiasa katika kunogesha mchezo

    Anyway, let us give them time...tutaona na kama wako kimsimamo wa maslahi ya taifa zaidi, hongera zao and keep it up
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kweli wanamaanisha wayasemayo basi msemo wa wahenga unakaribia kutimia "Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha"!

    Hatuwezi kuridhika na kauli zao tu, kwani watanzania tumezoea kusikia kauli tamu tamu kutoka kwa viongozi wa juu wa ccm lakini tabu ni utekelezaji!

    Yetu macho na kumbukeni "Njia ya mwongo ni fupi"

     
  18. s

    smz JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani, hubu tuwape muda maana wamesema kabisa kwamba mwenyekiti wao JK asipotekeleza ndani ya siku 5 hayo waiyomtaka kuyafanya, ikiwa ni pamoja na "Kuchukua Maamuzi Magumu" - sina hakika wanamaanisha nini, kwamba wataandamana kwenda kuwatoa kwa nguvu wale wote waliowaita wazembe. Sijui hawaogopi Risasi za moto za Mwema na vijana wake!!
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wanabwabwaja tu hao UVCCM besides wote wanalipwa mishahara na maposho kwa pesa za ufisadi za mafisadi who controls the presidency
     
Loading...