Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM MBEYA inavyo mchafua SUGU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Humphnicky, Feb 8, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Madai ya kuwa Sugu ametembea na Shyrose ni mkakati halisi uliofanywa na UVCCM mkoa wa Mbeya ili kumchafua MBUNGE huyo wa Mbeya Mjini.
    Jafari, alipewa fedha taslimu sh. Mil. 5 na wakereketwa wa CCM alipokuwa mkoani hapa kama downpayment, na baadae akaahidiwa sh. Mil5 nyingine baada ya kutimiza adhma yake hiyo.
    Pia kuna fungu ambalo wana CCm mkoani hapa wamelitenga kwa ajili ya kuyahonga magazeti ya udaku ili kulipa uzito sakata hilo la kijinga ili Sugu apoteze imani kwa wananchi wake walio mchagua.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pumbavu zao ccm!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source ni muhimu kabla hatuja hitimisha hii ni crap!
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nina simu ya mkononi ya Sylvester Kikungwe katibu mkuu wa CCm mkoa, ambayo tuliiba kwa ajili ya uthitisho wa taarifa hizi.
    Msg nyingi za ushahidi zipo kwenye inbox na sent items
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    source: udaku
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tushawazoea ccm na tabia yao ya kuattack personality
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hata kama amemchanyata itakuwa ni kwa makubaliano. Sijawahi kusikia sugu amebaka. Kwa hiyo sioni tatizo hapo. Huyo jafarai anatakiwa ajiulize ni kwa nini ametoswa? Labda ana matatizo....you never know!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    duh!!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    unauza sura watu wanakula mzigo.
    unauza sura watu wanakula mzigo.
    unauza sura watu wanakula mzigo.
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani alimbaka au alimmega kihalali?
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kumbe we ni jizi, kweli kazi tunayo
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    :angry:
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu hutaki si ulisikia cluds wameongea hayo but si mbaya jamaa bado hajaoa!
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisiiii!! hebu toa hizo msg tuzisome... Kwa ccm kila uovu unawezekana.. Shyrose nae kapewa nini? Unataka kusema Sugu hamchukui Shyrose kweli?:roll:
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hizo ndo tunaziiita inteligensia sasa!
     
  16. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Sugu sio mwanaume? Kama Shyrose kailengesha, rijali anafanyaje?
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna asiyejua kwamba gogoro dhidi ya Mr II ni 'Mradi wa Malaria Haikubaliki Tanzania'. Ila tu kinachotatiza ni kule kunyang'anywa mtu tonge mdomoni na tena uendelee kukashifiwa.

    Lakini, bila kujijua, mtu yeyote na au taasisi zinazotumia rasilmali nyingi kutafuta kumdhalilisha Mr Sungu wanasaidia sana kumtangaza zaidi mtu huyu; kujulikana zaidi, kupendeka zaidi na kumfanya awe mbunifu zaidi kuleta miradi mingine mikubwa zaidi itakayotuletea ajira Watanzania.

    Kwa kuhitimisha tu; busara zinatueleza kwamba mtu ambaye sura hubadilika pindi chakula kinapofika mezani siku zote ukungu wa chakula kilichoivya tayari una uzito mkubwa sana wa kumzuia asiweze kuruhusu ubunifu zaidi kupatikana kwa chakula cha hapo kesho.

    Mhe Kibonde na CCM Vijana kamwe msisahau kumendea Mr Sugu kupitia malipo ya matangazo haya ambayo mnamfanyia hadi hivi leo.
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wamwambie jafarai...kumegewa jambo moja kukimbia jambo jingine.....SUGU kachukua mzigo...atulie tu..asiwe km s****
     
  19. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh inanikumbusha ya marehemu ukiwaona dito mzuzuzuri!
     
  20. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yule jamaa aliyesema anamegewa na Dr anaitwa nani tena?
     
Loading...