Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Maswa wataka Shigela atimuliwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 11, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    BAADHI ya wajumbe wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) wilayani Maswa, Mkoa wa Simiyu, wamemtaka Mwenyekiti wa Chama hicho Taifa, Rais Jakaya Kikwete, kumfukuza kazi Katibu Mkuu wa jumuiya hiyo, Martine Shigela, kwa madai ya kukidhoofisha chama.

    Wakizungumza mjini Maswa na waandishi wa habari, walisema kuwa kauli zinazotolewa na Shigela, dhidi ya viongozi wastaafu zinalenga kukidhoofisha chama hicho hivi sasa kinapokabiliwa na migogoro mingi.
    Walisema kuwa viongozi wastaafu wakiwemo mawaziri wakuu, Fredrick Sumaye na Edward Lowassa kukitaka CCM ijibu hoja za wapinzani hasa chama cha CHADEMA kinazozitoa katika mikutano yake ni ya msingi na si za kukitisha chama.

    “Kauli za Sumaye na Lowasa zilikuwa sahihi katika kukielekeza chama chetu jinsi ya kujibu hoja za wapinzani hasa CHADEMA walizokuwa wanazitoa katika mikutano yao, hata siku moja huwezi ukafua nguo chafu gizani ni lazima uwe kwenye mwanga ili uweze kuona uchafu wote,” alisema John Makina.

    Waliongeza kuwa Shigela, ametekwa na kundi moja la vijana ambalo linajiandaa kumtoa mgombea wa urais ndani ya CCM mwaka 2011 ndiyo maana anawapinga wanaokikosoa chama hicho .

    Walisema kuwa Rais Kikwete aliahidi kukisafisha chama hicho kwa kujivua gamba na kusisitiza kuwa kwa kufanya hivyo ni vizuri katika mabadiliko hayo na Katibu Mkuu wa UVCCM akaondolewa katika nafasi hiyo. Aidha, vijana hao walitoa angalizo kuwa iwapo Mwenyekiti wa CCM Taifa hatazingatia maombi yao hayo basi wako tayari kujitoa ndani ya chama hicho na kujiunga na vyama vya upinzani.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    na Samwel Mwanga, Maswa



    BAADHI ya wajumbe wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) wilayani Maswa, Mkoa wa Simiyu, wamemtaka Mwenyekiti wa Chama hicho Taifa, Rais Jakaya Kikwete, kumfukuza kazi Katibu Mkuu wa jumuiya hiyo, Martine Shigela, kwa madai ya kukidhoofisha chama.
    Wakizungumza mjini Maswa na waandishi wa habari, walisema kuwa kauli zinazotolewa na Shigela, dhidi ya viongozi wastaafu zinalenga kukidhoofisha chama hicho hivi sasa kinapokabiliwa na migogoro mingi.
    Walisema kuwa viongozi wastaafu wakiwemo mawaziri wakuu, Fredrick Sumaye na Edward Lowassa kukitaka CCM ijibu hoja za wapinzani hasa chama cha CHADEMA kinazozitoa katika mikutano yake ni ya msingi na si za kukitisha chama.
    “Kauli za Sumaye na Lowasa zilikuwa sahihi katika kukielekeza chama chetu jinsi ya kujibu hoja za wapinzani hasa CHADEMA walizokuwa wanazitoa katika mikutano yao, hata siku moja huwezi ukafua nguo chafu gizani ni lazima uwe kwenye mwanga ili uweze kuona uchafu wote,” alisema John Makina.
    Waliongeza kuwa Shigela, ametekwa na kundi moja la vijana ambalo linajiandaa kumtoa mgombea wa urais ndani ya CCM mwaka 2011 ndiyo maana anawapinga wanaokikosoa chama hicho . Walisema kuwa Rais Kikwete aliahidi kukisafisha chama hicho kwa kujivua gamba na kusisitiza kuwa kwa kufanya hivyo ni vizuri katika mabadiliko hayo na Katibu Mkuu wa UVCCM akaondolewa katika nafasi hiyo. Aidha, vijana hao walitoa angalizo kuwa iwapo Mwenyekiti wa CCM Taifa hatazingatia maombi yao hayo basi wako tayari kujitoa ndani ya chama hicho na kujiunga na vyama vya upinzani.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Mtaumana mpaka basi!
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamwache huyo 'mchwa' aendelee kuharibu
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yetu macho na masiko!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shigela anaqualities zote za ccm kivipi afukuzwe??
     
  7. o

    ol'kitkit Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UV-CCM na matamko kila kukicha,let the movie continue!
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi ndo inavyotakiwa. Piganeni wenyewe kwa wenyewe ila mnatakiwa kujua kuwa CDM nao wanajijenga.
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kikwete, makamba, hiza, shigela... Hao vijana wa Maswa hawana macho?! Hata hao wakitoka lazima watafutwe wa aina hiyo kushika nafasi hizo. Sababu kumuweka mwenye akili timamu hapo ni sawa na mtu mwenye nguo safi nyeupe kukumbatiana na watu kumi waliofunikwa na matope.
     
Loading...