Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm kupambana na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Mar 21, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WanaJF.Kwa hali inavyoonesha sasa ccm wamekata tamaa na kuamua kutumia mbinu ambazo zinaweza vuruga uchaguzi.hii imetokana na kauli ya katibu wa UVCCM bwana Shigela kutangaza kuingia msituni kupambana na chadema.Swali langu.Je hii kauli inatoa tafsiri gani kwa jamii? Naomba tujadili.Source.radio-clous-Jahazi
     
  2. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wataingia watatoka wenyewe na bado tena waingie na cc+nec yao watoweke kabisa
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wasijaribu,kuna nguvu ya umm
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pa tunaelekea segerea kwenye uchaguzi mdogo na bado anaefuatia kufariki ndani ya magama mona watachoka mwaka huu?

    Kama msafi ndani ya magama ni mkapa,wasira,ol sendeka na mwigulu kazi wanayo.
     
Loading...