Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Kuanzisha Mapinduzi Forum (MF) sawa na JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, May 7, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa kile ambacho CCM wanaamini kuwa JF inamilikiwa na CHADEMA na kuwa tishio kwa Chama tawala kama ambavyo Mwenyekiti msaidizi wa Chama Pius Msekwa alivyosema,na baada ya Hussein Bashe kukiri kuwa ataitumia Jamii Forum kukusanya maoni ya wananchi kuelekea kuifanya UVCCM irejeshe heshima yake na ku-appeal kwenye public.

    Ameshauriwa kutoitumia JAMIIFORUM na badala yake amwage mamluki waweze kuizamisha JF kwenye tundu la choo i mean ifutwe ama member ambao ni mamluki watoe michango isiyoendana na hadhi ya Ma great thinkers.

    Kwenye kikao cha siri kilichofanyika Bagamoyo wamekubaliana waanzishe forum yao na waendelee kumpa support MICHUZI.

    More to follow.

     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Mkuu NM, waambie wajivue gamba kwanza kabla ya kuanzisha hiyo Mapinduzi Forum ambayo itapata wanachama wenye gamba tu na haitakuwa na umaarufu kama wa JF. Njemba hizi zinahaha ile mbaya kutafuta umaarufu wasiokuwa nao.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hilo litakuwa wazo zuri kwa CCM. Na sisi tutajitolea kuwachangia wanachama wapya tukianza na Malaria Sugu.
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waanzishe! wako huru, ila kipofu hawezi kumwongoza kipofu mwenzake!
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanatapatapa tuuuuuuuuu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    sasa wanataka kumpindua nani? kwanza wameshinda hat akufikiria jina nzuri linaloendana na wakati
    puma sana hawa jamaa
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,446
    Trophy Points: 280
    Lazima tofauti ya polisi na jwtz iwepo sio wote tuwe sawa Ma great thinkers tutaendele kuitumikia imani yetu kuanzisha forum haina ubaya lakini je ideology ya mlengo wa kusho,kulia au wakati?
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa Michuzi siendi hata kwa dawa.

    Acha akina Mzee Msekwa waende huku ili CCM ipate mvuto na kuonekana kama BIBI AU AJUZA anayezeeka vibaya kwa kurembua rembua macho kwa vijana Doti Komu ambao hata hatuna taimu naye.

    Lakini bila hata kwenda mbali, Moderator wa leo tangu alfajiri ana nini na JF??? Je, alikua anasimamia mijadala kwa kutumia sheri zetu zile zile au HISIA ZAKE TU binafsi???

    Je, anaona jinsi mijada karibu yote yaanza kukwama na badala yake watu kuelekeza nguvu tu kwenye Malalamiko kwake????

     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa Wanaota ndoto za mchana kama huu ndio ushauri wa katibu Mwenezi!
     
  10. n

    niweze JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watakao kwenda huko si watoto zao na wasiosoma kama wao. Let them start even nyumba kwa nyumba, wanavyombo vingapi vya habari hapa Tanzania? ccm inatumia vyombo vya serikali na vyomba vya binafsi kuwadanganya wananchi na mpaka sasa kikwete kashindwa kuwadanganya wananchi. Kila kitu kina mwisho na hata mkifanya tulale na nyie nyumba moja, hakuna atakubali mnachokisema.
    1. Daly news
    2. TBC
    3. ITV
    4. Safari na mizinguko ya jk
    5. hotuba za jk
    6. Vipindi vya live radio

    Yote Haya wananchi wameshafunga masikio na hawawataki, kitu gani kigumu kusikia?

    "Ukiwa na kinyesi usoni unatakiwa uweze kukisikia kinanuka sio mpaka mwenzako akukumbushe, poleni maskini wakubwa nyie"
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Waanzishe tu, huenda hiyo forum ndio ikawazamisha zaidi!
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwanini wasiite magamba forum?
    Yaani tayari hiyo forum yao imesha jivua gamba kabla haijaanzishwa.
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wafungue tuingie huko tuwachalange mpaka watie akili, ndiyo itatupa mahali pa kuweka uozo wao wote na ndipo kifo chao kitakapoa anzia hapo labda wawe wanachuja thread.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    wasithubutu manake wataifunga wenyewe.kila issue itaongelewa kwa kina.watakimbia jiji,lol!nna hamu nao kwa kweli
    w
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tuta waattack huko huko na kuweka uwozo wao mpaka forum yao waikimbie wenyewe na ninavyowajua CCM walivyo hawatakubali kukosolewa kwani wanapenda kusifiwa, tofauti na mawazo yao hiyo forum inaweza kuwa hatari zaidi kwao na kuwapindua kuliko kuwajenga, jambo ambalo hawajajua hawa magamba ni kwamba chama kimachafuka kiasi kila wanapokanyaga panakuwa pa chungu ikiwa Nape amekanyaga tu Jf akatoka mbio unategemea pale Mf atakuwa salama?
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Another deadly move from CCM

    Watu wangi wanaotumia mtandao kidogo wanakua wamepanuka kimawazo, Watu wa aina hii hawakubaliani na uozo wa CCM!
    They have to look for ways to limit membership for interlectuals otherwise mods watabaki kuwa na kazi moja ya ku delete Posts zinazoikosoa CCM.

    Hata mimi mwanaccm nitaweza kuanika uovu wa chama chetu. mpaka sasa sioni lolote la kuisifia CCM. ila nina mengi ya kuisifia CHADEMA japo mimi sio mwanachadema
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi nashauri wangeanzisha magamba forum na sio mapinduzi forum, kwa sababu kuna watu wengi sana wana magamba. Kwa hiyo magamba forum ndio mzuka zaidi.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kama gazeti lao, UVCCM la HOJA, ambalo halina habari yoyote ya maana zaidi ya kukashifu CDM na viongozi wake.
     
  19. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NItafurahi kuwa wa kwanza kujiunga

    Mleta maada kama wataanzisha tu weka post hapa tena tukavamie na kule tena itakuwa poa sana kwani watajua mtazamo wa watz ni upi!
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Itabidi wakapeleke Blackberry hadi vijijini, la sivyo vijana wasomi wakitinga kule itakuwa balaa. Watasema tena Chadema imewafuata.
     
Loading...