Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM inaongozwa na wazee? Viongozi wao wote wana miaka zaidi ya 30

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Apr 3, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    UMRI WA UVCCM NI CHINI YA MIAKA 30?BENO MALISA AMEZALIWA MWAKA 1977 MPAKA LEO ANA MIAKA MINGAPI NA MBONA BADO NI MJUMBE WA UVCCM??NAFIKIRI KUNA SHIDA HAPO,JUMUIA HII YA VIJANA INAONGOZWA NA WAZEE NDIO MAANA WANABISHANA NA KINA SUMAYE,LOWASA NA SITTA KWANI NI WAZEE WENZAO

    wazee kwa wazee
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakuu said ntimizi, tapeli mkubwa yule kazaliwa mwaka 74 eti nae chaeman wa uvccm dar.. kha! Kudadedi zake aloo
     
  3. c

    cesc Senior Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhh....yangu macho tu
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kama unawalamba miguu mafisadi utaongoza UVCCM hadi ufikishe miaka 40 kama Nchimbi. Si waliweka bayana kuwa nao sasa wanataka kula hadi wavimbiwe kama Sumaye
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mbna na nchimbi nae alikua m/kiti wa chama af bado alikua anaonekana mzee..............hebu watu watujuze labda msaafu wa cham umebadilika
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wahuni wamelaaniwa ni umoja wa vichaa wa ccm
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    UMOJA WA VICHAA,NIMEIPENDA HIYO;;TUNAWEZA KUWALAUMU ETI KWA NINI VIJANA WANABISHANA NA BABA ZAO KUMBE WANABISHANA NA WAZEE WENZAO KINA SITTA NA SUMAYE

    wezee kwa wazee
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh yeah Shyrose Bhanji ana Miaka 43 bado yuko UVCCM shame on all gready people ambao wanajali matumbo yao
    Alisomeshwa Uingereza kwa pesa za Ismailia Aga Khan sasa anajiita Mwanaharakati; Damn they know how to use us Tanzanian's
     
Loading...