Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Dodoma kwawaka moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Sep 9, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika usahili wa wagombea mbalimbali ndani ya Umoja huo jana Hali ilikuwa ngumu sana katika hatua ya kuwapa alama wagombea wa umakamu mwenyekiti wa Umoja huo Baada ya makundi kujionyesha wazi wazi kwa baadhi ya wagombea Hali inayotafsiriwa kuwa Ni kujipanga kwa wagombea uraisi 2015....

    Katika patashika hiyo ndugu MAVUNDE Antony alionekana kubebwa na Makamu mwenyekiti wa sasa Benno malisa na hii inaonyesha kuwa ndio mtu awa lowasa Kwani Benno kwa sasa kahamia kambi ya lowasa Baada ya kufukuzwa na rizone Kwenye nyumba,pili mgombea mwingine aliyepasua vichwa vya wajumbe we usahili Ni ndugu SANGO Kasera Huyu alipata utetezi kwa wajumbe Wengi katika kikao hicho Kwani inasemekana kuwa kijana Huyu hajaonyesha yupo kundi gani ingawa inasemekana nyuma Yake wapo watu Kama Nchimbi waziri, Makala, Bashe,John nchimbi.

    Na kutokana na analysis Huyu kijana vile vile ndio chaguo la pili kwa Lowassa hii inatokana na ukaribu wa Kasera na Bashe hata hivyo ili kundi la Rizone liweze kumkomoa Benno malisa na ili Benno malisa asiweze kuteuliwa nafasi ya katibu mkuu aw jumuiya hiyo taifa pindi Mavunde akishinda, Ni wazi kundi la rizone litammunga mkono SANGO kasera hata hivyo kwa sasa mtoto Huyu aw Rais hajaonyesha wazi wazi yuko kwa nani hasa ingawa kuna baadhi ya majina yanayosemekana kuwa wapo Kwenye hili kund Kama vile bi mboni mhita,salum hapi, ingawa watu we karibu na rizone wanasema mpaka sasa kiukweli Hana mtu na anasubiri mpaka Hapo majina yatakaporudi..

    Yote Tisa ila kumi ambapo kunatabiriwa hata ngumi kutembea Ni katika kikao cha baraza la Umoja huo Kwani ndio lenye jukumu la kupitisha majina hayo na hii Ni kutokana na makundi yote yatakwepo ndani ya nyumba Hapo keshokutwa... Benno na kundi lake, Bashe na kundi lake,Rizone na kundi lake...

    Kwa sisi yetu macho na tunawatakia Kila la heri cha muhimu kwa Tanzania Ni Amani na utulivu...
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    piganeni mkichoka mjivue magamba...la mutuz yuko kundi gani
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    Hahah huyo Le Mutuz sidhani kama anagombea chochote
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnajimaliza wenyewe kwa tamaa zenu.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, dhambi ya ubaguzi itaendelea kuwatafuna...
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tamaaaaaaaaaaaaaaaa ndio inatuuwa vijana
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahahaha le mutuz ingia Tanuru angalia ndugu Yako anavyotukanwa na watoto wa Kwenye TAnuru,,,,,tumsameheni japo arudi Huku kuna picha wameweka ya mama kilango analia then inambiwa kisa cha kulia Ni mzigo mzito wa malezi kwa mababu wawili.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    acha wafu wawazike wafu wao.
     
  9. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahahaha le mutuz ingia Tanuru angalia ndugu Yako anavyotukanwa na watoto wa Kwenye TAnuru,,,,,tumsameheni japo arudi Huku kuna picha wameweka ya mama kilango analia then inambiwa kisa cha kulia Ni mzigo mzito wa malezi kwa mababu wawili.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Le Mutuz au Le Totoz??
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    endeleeni kuvuana magamba .
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Kweli mwisho wa magamba ni sasa yaani mmefikia mahali mnachaguana kwa kuangalia makundi ndani ya chama na sio uwezo, elimu, uadilifu uzalendo na weledi wa mgombea?? Kuchagua ccm tena 2015 sio janga tu utakuwa msiba mkuu wa taifa na that time tusimlaumu yoyote tujilaumu sisi wenyewe!!
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    le mutuz hana ubavu na hatii pua huko muuza sura
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wagombane na kugawanyika ili watanzania tupate wepesi wa kuwang'oa madarakani
     
  15. H

    HByabatto jr Senior Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawakumbusha tu wagombea wote na wapambe wao WASISAHAU KUBEBA BASTOLA, NA MABOMU YA MACHOZI....!
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka uchaguzi uliopita ndio ulimwibua Nape. Huu sijui ni nani atatoka tena!
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mh!Haya ni majanga tu!
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yetu macho.
     
  19. D

    Deofm JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigwangala
     
  20. k

    kwitega Senior Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani yauane ili yatupunguzie uchuro.
     
Loading...