Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm arusha wamuomba mlezi wao stephen wassira aokoe jahazi linalozama.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 24, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Baada ya mjumbe mmoja wa UVCCM-Arusha kutoa taarifa kuwa vijana waliomsindikiza mbunge wa viti maalum Catherine Magige kutoa msaada wa baiskeli kwa walemavu huko Arusha wamegomea posho ya 5,000 aliyogawa huyo mbunge,hali ya hewa imeanza kuchafuka.Mwanachama huyo [FONT=&quot]Philimini Amo alitoa kauli hiyo wiki moja aliyopita kuwa wanachama hao wa umoja wa vijana wamechoka kudhalilishwa na wanasiasa wakongwe wanaowatumia kwa maslahi yao binafsi na kuwaacha hoi bini taabani.

    ....Wakiongea leo vijana wa umoja huo wanadai hawamtambui ndugu [/FONT]
    [FONT=&quot]Philimini Amo,na wanashangaa amepata wapi mamlaka ya kuisemea UVCCM-Arusha,wakaendelea kusema kuwa mambo haya yalikemewa na mlezi wao Mzee Wassira sasa yameanza kujirudia tena wakati huu wa kuelekea kwenye mapambano huko Arumeru-Mashariki.Wakasema huyu mwanachama anatumiwa na kundi fulani la watu kuiangusha UVCCM kwa maslahi yake binafsi bila kutaja jina la huyo mwanachama wala cheo chake.Kutokana na hali wamemuomba Stephen Wassira aingilie kati maana umoja wao umeanza kuvurugwa wakati wanaelekea kwenye uchaguzi wa ARUMERU-Mashariki.

    Source : TBC1 Dira ya mchana.

    [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hao TBC usiwategemee sana, ni mafundi wa kukarabati habari mpaka mwisho wa siku inatoka ndivyo sivyo! Kwa maneno mengine TBC sio reference nzuri kitaaluma.
     
Loading...