Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Arusha wafunga mjadala wa Ole Millya - Tuhuma dhidi yake ni ya Upotoshaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Apr 25, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    UONGOZI wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Mkoa wa Arusha, jana ulitoa tamko la kumsafisha aliyekuwa Mwenyekiti wake, James Ole Millya dhidi ya tuhuma za kuondoka na Sh2 milioni zilizokusudiwa kuanzisha Saccos na kutoa onyo kwa wanachama na viongozi wake mkoani hapa kuacha mara moja tabia ya kila mmoja kujitolea taarifa atakavyo.

    Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake jana, Katibu wa UVCCM Mkoa wa Arusha, Abdallah Mpokwa alisema tuhuma zilizotolewa dhidi ya Mwenyekiti wake wa zamani ni za upotoshaji.

    Bonyeza hapa
    [​IMG] UVCCM yafunga mjadala wa Millya
     
  2. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uvccm mkoa wa arusha walipewa mchanga wa Tanzanite na kampuni ya Tanzanite One kwa ajili ya kupata hela ya kuanzishia saccos ya uvvcm mkoa arusha.

    Mchanga huo walipewa kwa kumtumia mama Salma Kikwete kuwapatia kibali cha kupewa mchanga huo.habari za kuhaminika ni kwamba mchanga huo ulitoa madini ya milioni 60.Ambazo alichukuwa Gody Mwalusamba mwenyekiti wa uvccm wilaya ya arusha ambaye ndio aliyetoa wazo la kutafuta mchanga huo na ndiye muelewa wa mambo ya madini.

    Chakushangaza sasa hivi hawamsemeshi subiri ahame kila mtu atasema lake.

    Akiwa ccm safi akihama mwizi hiyo ndio ccm na sera ukweli na uwazi,ccm hoii,hoiii
     
  3. P

    PolisiB52 Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaaa CCM kwishiney!!!!!!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,604
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Mi nasema ccm kutamu nyie eeeeeeeeeeeee
    habari zaidi chaja ikiisha ama muda ukiisha soma mwananchi leo uk wa mbele
    uvccm yamsafsha millya..

    Wakati kaka yetu rizi kikwetw alidiriki kuweka maneno ya kkumtishia na kumkashfu
    mh mallya kwa kuondoka na million 2 na nusu za uvccm ..na kutishia kuwaambia wanaomjua millya wamwambie sheria inakuja asubiri kisa na kakampuni chake uchwara cha sheria

    katibu mku wa uvccm abdallah mpokwa amesema tuhuma zilizotolewa na watu mabli mbali kuhusu mwenyekiti wake wa zamani ni zaa uongo na uzushi na azitakiwi kusikkika mbele ya jamii
    katibu huyo ameenda mbali kwa kuoma wale wanaopiga kelele ya kumtuhumu na awana uhakika na kilichopo ama kinachoendelea arusha naomba wakome na wakae kimya

    katika hilo aliwataja baadhi ya wajumbe waliorropka mbele ya media na kusema awastahili hata kidogokuwa wasemaji wa wa uvccm arusha na kusema ameshangaa hata baadhi ya watu wanadiriki kujaza manenno ya kshfa kuhusu mallya kwenye mitandao yao bila kujua kinachoendeleea hii ni kujizalilisha

    akaomba wenye shida ya kujua lolote la uvccm aje kwake na kusema tangu aingie na mpaka ameondoka hana rekodi ya deni lolote la mallya na anaamini ni msafi na ameondoka kwa utashi wake na watu wamwache

    shame rizi shame wajumbe wote waropokaji shame mkome wote mnaokimbilia basi kwa mbele
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni Millya sio Mallya
    Asante kwa taarifa
     
  6. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    afadhali wanaoujua ukweli wameongea, kazi kwao wadandiaji
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,604
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    ahsante mkuu unajua kule kwetu kaskazini tuna mallya atuna millya so hata milya akija kule tunamwita mallya ahsante kwa masahhihhisho
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka'ke Mwanaasha ataficha wapi uso wake kwa aibu!!?
     
  9. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Pamoja na uyo rafiki yake kumtetea,hii ishu ya kutoroka na fedha kubwa kiasi hicho imeishammaliza kisiasa bwana Millya.pole yake!
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri kumkataa shetani na mabo yake yote. Ukitaka kumjua shetani, ana tabia moja huwa hawezi kuificha. Yeye ni mwongo na baba wa uongo.

    See John 8:44b [SUP]44[/SUP] You are of your father the devil, and you want to do the desires of your father. He was a murderer from the beginning, and does not stand in the truth because there is no truth in him. Whenever he speaks [SUP][a][/SUP]a lie, he speaks from his own nature, for he is a liar and the father of [SUP][b][/SUP]lies. Footnotes:
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    KWa hiyo siyo Ridhiwani tu, je Nape et al. waliosema alikuwa mzigo na kwamba kuondoka kwake ni kutekeleza maagizo ya NEC-CCM. Hivi kuondoka kwa wanachama wengi hawa pamoja na baadhi ya viongozi wao bado hawajaamka tu.
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe huoni lawassa na jk wanatanua na trioni za richmond,sembuse huyu wa milioni 2,mmalizeni kwanza kisiasa jk na lowassa ndo mje kwa millya
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tanganyika Yetu hii ya Kikwete, Sasa Tuna Kaskazini tofauti na Arusha? ni Kaskazini Gani hiyo?

    Where is JK Nyerere??
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nimeanza kuamnI VIJANA wengi wa UVCCMi wapo CCM kimwili lakini kinafsi wapo nje ya CCM
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,604
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu uwezi kudai umeacha uzinzi huku unaendekeza romance
     
  16. P

    PolisiB52 Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mnijulishe huyo Riziwani ni diwani wa kata gani hapa nchini!!!!!!!!
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,604
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    magogoni mkuu
    ni diwani /mbunge/mwenyekiti wa halamashauri/mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa magogoni
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nashukuru katibu wa uvccm kwani niliwahi sema hapa kuwa kulingana na system ya uvcmm inavyofanya kazi katibu ndio mtunza pesa na m/kiti hausiki hata ktk usimamizi wake, mapato na matumizi husomwa na katibu husika ndiye ajuaye na ndie mtunza fefha. hii hata ccm taifa ipo hivyo
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    acha comment zako za kimasaburi
     
  20. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ujenzi wa mnara wa 'Babeli' sasa umefikia pazuri, hawaelewani lugha japo pesa, 'wasomi', rasilimali na kila kitu wanacho ila tatizo liko kwenye malengo yao.

    wanakosa kitu kimoja tu, ...HAwako na Mungu!
     
Loading...