Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM Arusha inakukaribisha sherehe ya kumpongeza Meya tar 5/1/11

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 11, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UVCCM Arusha kesho wameandaa sherehe ya kumpongeza 'Meya' kwa kuchaguliwa kwake. Sishangai kwa 'vijana taifa la kesho' kufanya sherehe ya kumpongeza Meya wakati tuna msiba kwa sababu hayo ndio waliyojifunza na matunda ya CCM!!

    Kuna mahali mtu unafika unaamua kumuachia Mungu kwa sababu ukifikiria sana unaweza kutenda dhambi kutokana na hasira na kichefuchefu unachokipata kwa kufikiria jambo fulani. Utashi uliotumika kuandaa sherehe hiyo wanaujua waandaji. Inawezekana waliandaa kabla ya mauaji ya raia lakini bado walikuwa na uwezo wa kuahirisha na kujumuika na waombolezaji wengine hata kama wasipokuja NMC! Kama wanadhani raia wale walijitakia kifo basi Mungu awahukumu marehemu hao, ila kama marehemu wetu wamekufa kutokana na kuchoshwa na dhuluma, uonevu, manyanyaso na ukandamizaji wa viongozi basi Mungu awahukumu UVCCM! Mungu wetu ni Mungu wa HAKI na atatuhukumu wote kwa HAKI!

    Nawatakia UVCCM Arusha sherehe njema kesho, wale, wanywe na kufurahi pamoja na nafsi zao. Sisi wengine tunaendelea kuomboleza na tutashiriki kuwasindikiza wananchi wenzetu katika pumziko lao la milele! Amen.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,457
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Mzee unamaanisha kesho trh 12/1 au.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani kumpongeza wao kama CCM wana haki hiyo kwa kuwa ni Meya kwa chama chao

    Swala la kufanya siku ambayo wengine wako kwenye maombolezo haya ni matusi. Je hata kama mlipanga hapo awali, je ni kweli haiwezekani kupanga wakati mwingine? au ndio counter-strategy? Na hata kwenye mambo ya msingi kama hili? Je angekuwa ni mmoja wapo wa ndugu zenu ingekuwaje? Na vipi wana-CCM ambao hawa ni vijana na ndugu zao, je watawaelewa?

    Nilikuwa NADHANI CCM wanamatusi kwa wananchi na dharau iliyopitiliza ila sasa nimeacha kudhani na sasa NINAAMINI.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    atakuja sheikh yahaya
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Sitashangaa mgeni rasmi akiwa Makamba
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    5/1/2010 kesho?
    Ni macho yangu au?
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kwani hawa CCM ni kama wanyama na wameshaua watanzania wengi sana kwa kuiba rasilimali zao na kuwaacha wakifa kwa umaskini. Wanachofanya tu wameona siyo vema kuendelea kuwa invisible murderers kwani ni bora watokeze hadharani kama na kule jeshi la marekani mashoga walipoamua kuweka mambo hadharani.

    Nani asiyejua kinacholimaliza taifa ni CCM na wamekuwa wakifanya sherehe za namna hiii mara nyingi. Tunaomba Mungu awazukie siku hiyo aonyeshe kuchukizwa kwake na uhuni wanao ufanya.

    Pia WATANGAZE MWALIKO HUO PALE NMC KESHO ILI VIJANA WAKITOKA KUZIKA WAJIUNGE NAO KATIKA HIYO TAFRIJA . WAWEKE TU MAMBO HADHARANI KESHO MAPEMA
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makamba school of thaught!
     
  9. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    mkuu maelezo yako ktk alama nyekundu kama itatekelezeka hivyo, tutakuwa tuna msiba mwingine mkubwa kwa kati yao.

     
  10. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho 5/1/2011? Kama ni kesho bila shaka watatumia uwanja wa NMC. Vipi, itakuwaje Chitanda akianza kurandaranda pale stand Arusha baada ya Dua pale NMC? Vijana watafanya nini??
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia G. Lyimo analindwa kama Alasane wa Ivory Coast??
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :Cry:
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli huu ndo mwisho wa dunia,,,,lakini wenye haki watasimama daima,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  14. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu ni MUNGU wa haki. Na hutoa hukumu zake kwa haki. Kwa kuwa wamewauwa ndugu zetu na bado wanapanga kushereheka ilihali siri tukiomboleza, basi tumwachie MUNGU ahukumu. Nami nakuhakikishia iko LAANA inawaka juu yao.
     
  15. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    nashindwa namna ya kushangaa,
    kama ni kweli wameandaa sherehe y kumpongza Meya mchakachuaji nitaelewa miongoni mwao kuna watu wana upungufu wa akili kichwani maana haiingii akilini watu wnaomboleza wewe unamshabikia muuaji ( mana huyo meya wao fake ndio chanzo).

    hivi hawa wanatumia akili kufikiri au wanatumia akili za watoto zao? najua wamefanya makusufi kunulfy msiba wa mashujaa kesho. sasa nitapima utashi wa viongozi wao wa kitaifa kama kweli watawakubalia kuandaa huo upuuzi, utashangaa makamba na Mary Chatanda wageni rasmi, maana hawa akili zao zinafanana.
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawo vijana wa ccm arusha wana*******************sanaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafasi yangu ya kuchaguliwa inanizuia kuwa mtabiri. Ila kama Mary Chitanda atatokea NMC haitakuwa salama kwake! Juzi nilishuhudia dogo mmoja akilia kwa kumuangalia Mawazo (diwani wa CCM aliyefanya kosa kuja uwanjani). Kama sio Dr. Slaa alikuwa atie adabu pale. Sasa kwa Mary ndio itakuwa shida
     
  18. m

    mams JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Unamaanisha Godbless Lema?
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamani wadau hii habari haina chanzo hakuna aliyenukuliwa.
    Huko Arusha tupeni updates za program ya mazishi
     
Loading...