Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm-------->2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mh SAMBALA, Mar 4, 2012.

  1. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufa na Kupona kwa CCM..
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ni nini mh.? Nadhani una siri kubwa moyoni, amplify basi nasi tupate japo cha kusema.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    UVCCM branches zipo ngapi? Mara kuna kundi la akina Nape, Lowassa, Nchimbi nk.
     
  4. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo ni mmoja kati ya wale vijana wanaotoana roho kuwania uongozi UVCCM,anajiita mh kisa ni diwani wa kata gani sijui dodoma huko! anamiliki ka group kake kule facebook kanaitwa TANURU LA FIKRA,kutwa ni kuwachafua vijana wenzake wenye nia na UVCCM kwenye hilo group na ni mmoja wa wafuasi wa kigwangala,anamkashifu bashe kila siku! anajiita comrade sambala,kifupi anapenda misifa ya kijinga! Im out aje ajitetea nimwage maovu yake hapa,,,
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hawezi rudi
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    leoleo umeniacha hoi na signature yako tu!! Ya kweli hayo???
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hapa nazidi kumuamini mleta thread!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chadema juu
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah huyu namuonaga fb. Ni kilaza mkuu!si ndie mmiliki wa Tanuru la fitna. Hana lolote huyu mchumia tumbo wa kambi ya EL.
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    juu zaidi!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na bado tunajiandaa kuivamia Arumeru kulitwaa jimbo
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Sambala ni mnafiki dunia nzima ingawa hamfikii nape, ni rfk yangu kule fb kwa kfupi ni mtu wa kupenda kujikweza, misifa anamzidi hata dully skyes. Kwa anaebsha aende fb na jarbuni kumsearch kwa username hyo anayo2mia hapa jamvin.
     
  13. k

    kaeso JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda hii signature....

    CCM IMEFANYA NIWE ALLERGIC NA MBOGA ZA MAJANI!
     
Loading...