Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm-------->2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mh SAMBALA, Mar 4, 2012.

  1. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufa na Kupona kwa CCM..
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,824
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ni nini mh.? Nadhani una siri kubwa moyoni, amplify basi nasi tupate japo cha kusema.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,943
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    UVCCM branches zipo ngapi? Mara kuna kundi la akina Nape, Lowassa, Nchimbi nk.
     
  4. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo ni mmoja kati ya wale vijana wanaotoana roho kuwania uongozi UVCCM,anajiita mh kisa ni diwani wa kata gani sijui dodoma huko! anamiliki ka group kake kule facebook kanaitwa TANURU LA FIKRA,kutwa ni kuwachafua vijana wenzake wenye nia na UVCCM kwenye hilo group na ni mmoja wa wafuasi wa kigwangala,anamkashifu bashe kila siku! anajiita comrade sambala,kifupi anapenda misifa ya kijinga! Im out aje ajitetea nimwage maovu yake hapa,,,
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,515
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    hawezi rudi
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,798
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    leoleo umeniacha hoi na signature yako tu!! Ya kweli hayo???
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,322
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hapa nazidi kumuamini mleta thread!
     
  8. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamwamini kwa lipi? hivi unamjua sambala wewe?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,824
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Naona kweli amesepa. Nawe umekuwa na haraka ungeenda naye taratibu; unaona sasa umemkurupusha? Ngoja nijaribu kum PM nione kama atakuja.
     
  10. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... Za leo leo hunijui hata siku moja we umekutana na mimi Humu JF...

    HAYA MWAGA MAOVU YANGU....
     
  11. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe dk kadhaa mnafiki wewe nakuanika kama ulivo,unajifanya mpenda haki kumbe mnafiki tu,narudi!
     
  12. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wewe sambala unayejiita comrade sambala nje ya JF,na diwani wa kata ya mondo ambaye hutulii katani kwako kutwa uko safarini,kwanza unadanganya watu umezaliwa mwaka 1984 kitu ambacho sio sahihi sababu hasa ni ili ukidhi vigezo vya kugombea uvccm mwaka huu,katika kipindi kifupi cha udiwani wako ushakula pesa za wananchi kiasi cha wewe kuitwa kuzitolea maelezo! Nakuja na picha zako soon,,,
     
  13. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haya comrade sasa umempata saiz yako
     
  14. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahha udaku huo taja mwaka wangu wa kuzaliwa...

    Na pia lete doc ya mimi kula pesa za watu...

    Na pia toa data zangu naishi wapi nafanya nini na zaidi eleza unavyonifamu.....

    Ila umeingia choo cha kike huna ujualo....

    Juu yangu zaidi ya umbeya na udaku....
     
  15. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... Za leo hujui hata mimi ni diwani wa wapi kuonyesha kuwa wewe ni mwanaudaku.....
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,824
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mondo hii ya kwetu Shinyanga au?
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,841
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    Sambala ana tabia za ki Tuntemeke
     
  18. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... Huna ujualo wewe Za LEO LEO....
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,824
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh ina maana Zaleoleo naye kasepa! Nitakuwa napitia hii thread baada ya siku mbili. Naona hapa kuna Guerrilla war. Mtu anakuja anapiga anakimbia anaenda kujificha. Kivita hii inaweza kuchukua miaka na mikaka!
     
  20. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... Ha haaaaaaa
    Haaaaaa
     
Loading...