Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvamizi wa mashamba Meru waendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EBENEZA MT, Apr 29, 2012.

  1. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiku wa kuamkia leo wanakijiji wa kata ya sing'isi seele wamevamia shamba la madira na kulifyeka na kuchoma nyumba iliyokuwa imejengwa ktk shamba ilo mwaka 2009 lilivamiwa tena na kusababisha kifo cha dada mmoja wa iringa aliyepigwa risasi na askari wa ffu shamba ilo liko barabara ya moshi arusha jirani na kituo cha utafiti cha sadc nitawahabarisha zaidi nini kinaendelea.
     
  2. s

    sigienet Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri!
     
  3. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,458
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    wakishinda haya ndio yatakuwa ya kila siku
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona haya mauaji kwa Watanzania mpk lini?

    Sasa mtoto wa watu wamemtoa uhai wake bila ya sababu yeyote!

    MUNGU UNAYEISHI NA KUMILIKI,WATUME MALAIKA WALETE BARAKA PALE PANAPOKUWEPO MAFARAKANO MUNGU WETU,tuna matumaini ya kwamba MUNGU wetu upo.

    Ila ninasikitika sana na habari hii ya mauaji yanayoendelea bila ya huruma.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mauwaji yapi mbona mleta mada kasema issue ya kuwawa ilikuwa mwaka 2009...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anaewauwa ni nani?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sing'isi ni base ya wakorofi wa arumeru
     
Loading...