Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvamizi wa CUF Arusha waikatisha ziara ya CHADEMA kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwigo, Jun 7, 2012.

  1. m

    mwigo Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Wapambanaji wa Ukweli Chama cha wananchi CUF kwa wiki kadhaa kimekuwepo Mkoani Arusha ktk operesheni maalum ya kuzindua Matawi na kupokea wanachama wapya ktk Mkoa huo maarufu kwa watalii.

    Ktk operesheni hiyo cuf ilifungua
    ZAIDI YA MATAWI 40 na kupokea wanachama Zaidi ya 500, (300 ktk ufunguz wa matawi), (200 ktk mikutano ya hadhara).

    Hali hiyo imepelekea Chadema kukatisha Ghafla ziara yake ktk mikoa ya Kusini baada ya kuona nyumba yake inaungua.


    Wananchi wengi wa Mkoani Arusha wamepata Muamko Mkubwa baada ya kuckiliza Sera za CuF na wengi kuamua kukiunga mkono huku Wakitulaumu kwann hatufanyi ziara mara kwa mara ktk Mkoa wao.

    Tumewaahidi watu wa Arusha kuwa Daima cha Cha wanamchi CUF kitakuwa pamoja nao ktk Kuwapigania ktk kuleta Haki Sawa Kwa Wote na Maendeleo watakayoyaona.

    KATIKA HATUA NYINGINE CHADEMA KIMEKATALIWA NA WANANCHI WA NANYUMBU MKOANI MTWARA NA KILWA MASOKO KUFANYA MKUTANO WA HADHARA BAADA YA WANANCHI HAO KUKILAUMU CHAMA HICHO KUKUMBATIA UDINI NA UKABIL
    [/h]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    CUF? Kwani bado kipo hai? Kama Zanzibar(Tumbatu) pako hivi sembuse Arusha?....halafu kwa nini mnatumia rangi zetu?

    [​IMG]
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu unahangaika!? Anyway, labda utafanikiwa. Ila unawadanyanya magamba wenzio wanadhani wapo imara kumbe wamebaki kama ubua!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CUF kina sera nzuri sana ila tatizo kina uongozi wa kiimla.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Utoto huu!...Mlikusanyikia msikiti upi huu, mbona siupatipati vizuri?..ni mitaa ya Bondeni nini? Malizieni hata ujenzi basi!
    Mwigo huoni hata aibu kuongelea mambo ya KAFU, aka MKE WA CCM?
    Arusha hakuna anayeweza kupokea chama mfu kama KAFU!...Arusha ni KIUMENI bana hawawezi KUOLEWA kama nyie!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kweli mfa maji haachi kutapatapa....cuf ni chama gani....?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kwa maneno haya....kama mimi kafu nafunga chama.....aibu gani hii....
     
  8. m

    mwigo Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unabisha safari yao ni leo wamefunga mikutano yote huko tandahimba, nanuymbu na kusini kwa ujumla,waulize leo wapo wapi?? watakueleza tu.kuhusu arusha habari ndio hio mkuuuu VISION FOR CHANNGE.VUA GAMBA USIVAE GWANDA VAA DHAMIRA YA HAKI SAWA KWA WOTEEE.
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wakati nyie (CUF) nad CHADEMA mkirushiana shutuma za kijinga ie Udini, ukabila..) hapa CCM ndio wanatumia mwanya huo kuhakikisha inaendelea kukaa madarakani milele..
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    tuache kutapishana bana....saa za lunch hizi....
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na hiyo kwenye red ndio nini?
    Kitu cha kuiga always muigaji atakosea kwa kutojua, na kukurupuka!
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani itakuwa Arusha ya Pemba!
     
  13. m

    mwigo Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ni kweli kabisa ila kaa ukihua kuwa CDM wao ndio waanzilishi wa kila shutuma na kuhakikisha CUF inapotea kabisa, kwanza tuliwaacha kwa muda mrefu sana sasa tumerudi kupambana inaonekana hawajui kazi ya chama chao tunataka kuoneshana misuli kwa hoja na si propaganda. sisi tumewalea nadhani wanakumbuka sana waulize akina bob makani leo wanaleta za kuleta hasa mapropaganda zao, TUNAUWEZO WA KUPAMBANA NA CDM pia CCM kwa wakati mmoja subiri tuone.watalooz maana wao na CCM ndio wanaendana kila kitu.SUBIRI TUWAONESHE.
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    CUF ndio mtaa gani hapa arusha.
     
  15. m

    mamajack JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahah,uwiiiiiiiiiiiiiii,jamani mbavu zangu mie.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyo mke mdogo wa ccm ndo anapiga mayowe unafikiri ataweza kupambana na peoples power? Yeye akapike jikoni asubiri bwana'ke arudi huko anakosulubiwa na Chadema bila huruma
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    KAANZE NA SHULE KWANZA(hapo kwenye red ni lugha zenu huko Pemba?..Hatutaki UAMSHO WENU SISI).
    Kaza mwili unapoongelea mambo ya kiumeni, mdebwedo wa nini/...hatutaki wala hatununui!...ayaa!
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    Magamba at work for his daily bread
     
  19. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wai mleta mada mwenyewe hayuko arusha. Arusha ni ngome ya chadema hata ibrahm chipaka anajua
     
  20. m

    mwigo Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtake msitake subiri tuwaoneshe kazi za siasa sasa,hata ukijifanya unashaa ni wazi unatuelewa vizuri zaidi na pia kuhusu tulikaa wapi subiri utaona tulikaa wapi, kanisani au msikitini ndio utajua sasa.
     
Loading...