Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvae kama apendavyo yeye au kama upendavyo wewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Aug 24, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wako anaweza kuwa anapenda rangi fulani au baadhi ya nguo,mitindo au mishono.
    Je unafikiri lipi ni sahihi,kuvaa vile anavyotaka mpenzi wako utokee hata kama moyo wako hautaki au uvae utakavyo wewe hata kama darling wako hataki?.......mimi mawazo yangu nitatoa baadae.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You know what suits you the best, not all the time anaposema vaa hivi it means he or she is right at the end of the day wewe ndio unavaa nguo na ukitoka nje watu wakakwambia umechanganya mambo you will not tell them kwamba mke wangu au fiancee wangu ndio kaniambia nivae hivi wewe ndio mwenyewe uamuzi wa mwisho kwenye kuvaa mkeo au mumeo anaongeza additional touches
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa upande wangu huwa natamani kuona kama nafsi za wahusika wote wawili zina amani. Kwa hiyo anza na kama upendavyo ila mwishi wa siku ni kuangalia jinsi mnavyopenda. Hii ina-base kwenye fact kwamba 2 have became 1 and longer 2!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama ipendavyo familia yenu.

    na hii mara nyingi inakuwa mrengo wa kati....kama nyote wawili muna mitazamo ambayo iko kwenye extremes
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    To be yourself is more important.Jifunze kujipenda wewe kwanza.Na hata wenzi wanapaswa kuwa more understanding kwa vile mwenzie anapenda.Inaruhusiw kumbadilisha mwenzio taratibu taratibu lakini sio lazima.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Taratibu G,.... hebu tuweke sawa. Hapa una maana na dada, wifi, shemeji, mama, baba, mama mkwe, baba mkwe n.k n.k nao wapewe nafasi au?
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina umri wa miaka arobaini na nne, mamaa anataka nivae kama wanamuziki wa bongo flavor.
    Inaniumiza sana.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hamna.....DC

    ni wewe na mumeo na watoto wenu (hii ndio familia niliyoikusudia)...........am sure opinion ya mumeo tayari itakuwa na japo chembechembe ya opinion ya mama yake, ndugu, jamaa, marafiki.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unaumia nini? Kama anataka poa tu mpe kitu anapenda. Kwani ingekuwa small house ungekataa?

    BUT.. ni ngumu sana kuanza kufanya mabadiliko makubwa (overhaul) at old age kama hiyo, above 40.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kiranja mkuu................hakuna mwanamke asiyekubali ku-compromise hasa akina kuna juhudi imetumika.


    sasa wewe anatakiwa ujirekebishe kidogo tu ..........bibie ataridhika
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa Zion Douta kwanza inabidi uangalie nafsi yako mke inabidi aangalie test yako na kujaribu kuiboresha mimi mke wangu anapenda nivae casual na simple lakini mazingira ya kazi yangu yanataka tai na koti la suit hapo inabidi tu akubaliane na mie kwani ndio mazingira yanavyotaka na mimi pia naenda nayo sawa na ninapenda mavazi hayo
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atakapo niona na akanipanda itabidi atakuwa amependa style yangu na kama hajapenda style yangu itabidi kanipendea nini sasa? i come as a whole package..you take it or leave it....

    Ila kama siku moja moja anataka nimvalie nguo flani na mie nimeipenda why not? i would love to take away his breath from time to time :A S 8:
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii kitu mimi naona kuwa ni so much conditional...! What if mwenzio akakushauri uvae T-shirt Mbeya usiku, na wakati wewe ni mtu wa Dar? Au akakushauri uvae jacket Kariakoo, wakati wewe umetokea Ngorongoro? Bila shaka mtapisha tu! Au inakuaje kama mwenzio ni mwanamitindo, tofauti nawe, lakini akakushauri uvae vile...! Bila shaka ni vigumu kukop naye. Lakini pamoja na hayo, naye ana nafasi kubwa sana, japo kwa kuzingatia comfort-ability yako. Hata hivyo naye hutoa mapendekezo tu, na sio masharti...!
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nafikiri ni vema akanichagulia cha kuvaa na mimi nimchagulia,ila hili linategemae ukaribu uliopo kati ya wewe na mkeo,
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Brother mie naona hii ya kwamba 2 have became 1 is very difficult... u can not just switch from whom u r to be what your partner want to be..may be u can act for the first 6 months and then u will be exhausted, and once you are exhausted you will start to show who you real are and there starts the problem ... but I think it is easy to be who you are and learn to accept each other flaws.. when you love someone you will be ready to accept the whole parcel..and try to work around each other's worthless, junky, crappy bits....
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo umeingiza issue zinazohusu fani ya mtu na mazingira. Hilo la mazingira ni rahisi tu na mtu yeyote mwenye akili atakuelewa. Lakini hayo mabo ya fani inabidi kuyaangalia mapema tu wakati wa kuchaguana. Utapendaje mkeo avae jeans na top wakati ni nurse au mumeo atoke ki-bongo flava wakati ni njagu? Kuna mambo mengine ni magumu. Hata hivyo mara nyingi wachumba wanakutana kwenye hizo fani na ndio maana hakuna matatizo mengi.
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    why not mie ntavaa T-shirt ya mbeya hata kama mimi ni mtu wa mwanza...kama kuvaa hiyo t-shirt will make him happy.. as long as I dont have to wear it everyday!!! sidhani kama atataka nivae kila siku....
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwanza najipenda mie kama mie ..najua style zinazofanya nijione nimependeza na kujiamini hata pale nitakapotoka..hivyo basi alinipenda vile ninavyojipenda mwenyewe na siku zote anaridhishwa na uvaaji wangu. kwa vile sasa anajua style zangu hata akiniletea dhawadi zinaendana na vile nipendavyo..
    Tunaongea Lugha moja
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa FL1,

    Je itakuwaje kama sasa umeumuka kama kitumbua/andazi? Au mwanamume aliyekuwa anapiga body suits zake sasa yuko kama Capt Komba?

    Sidhani kama tunatakiwa kuwa static/rigid ziku zote!
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sikuwa na maana kwamba kuna t-shirts za mbeya na vinginevyo, lakini naongelea hali ya hewa ya mbeya na dar pamoja na aina ya mavazi ambayo mwenzio anakushauri uvae....!
     
Loading...