Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvaaji wetu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pretty, Feb 1, 2012.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Wana JF nadhani mpo salama, leo nimeona si vibaya kuongelea mavazi haswa yanayoendana na umbo lako.

    Kuna hii tabia haswa kwa wanawake wenzangu unajua kabisa tumbo lako limelegea na wewe unataka kuvaa kutokana na fashion, kwa nini usitafute shapewear?
    .....Wearing clothes that are too tight lead to bulges and lumps....... sasa kama huwezi vaa nguo pana, basi vaa shapewear (spanx) ili uhide hiyo tummy bulge yako.

    Na kuna wanaume nao kitambi kuleeee lakini anavaa shirt wala sio size yake, akifunga vifungo vinaacha nafasi tumbo linaonekana......... halafu ndani havai hata under wear tshirt ili afiche tumbo.

    Hebu ngoja niishie hapa, bila hivyo nitajaza kurasa hapa. Sorry kama kuna mtu atakwazika ila ukweli ndio huo, kama huwezi fanya mazoezi ili upunguze tumbo au kulikaza basi jifunze kuvaa shapewear/spanx, ili uonekane nadhifu.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hiyo elimu ya mavazi kwetu sisi Afrika hakuna, mtu anavaa kutokana na hisia zake na kumuiga flani kavaa nini bila kuangalia umbo la mwezie. Kwa wanawake hasa wamijini wametawaliwa na mashindano vichwani mwao anataka kuvaa kumshinda fulani, kwa watu wa vijijini ili mradi mwili usitirike. Ni hayo tu nitarudi baadae
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ehh??asante kwa kunisema
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaah....wasipoonyesha utajuaje wanayo?

    Mi siwezi aise. . sitojisikia amani kabisa. Sema kuna watu ndio wamejikubali hivyo, wamezoea na hawajali!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kuvaa kuendana na mwili na shepu yako inahusu. Ila pia kuna watu hawajali wengine wanawaonaje ili mradi wao kwenye nafsi zao wameridhika na walichokivaa. Manake ukitaka kuvaa kwa kadri mtu mwingine apendavyo uvae basi unaweza usivae nguo kabisa.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    ........Hata kama wamezoea inabidi wabadilike, haswa nikimkuta mdada mwenzangu akijiachia tumbo kiasi hicho najisikia vibaya,
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh point hii kwakweli.
    jaman especially wadada yan mtu tumbo kule afu linamapingilia kibao afu anavaa top tena ya mpira imembana mmh. ukimuangalia had kichefuchefu mmh kweli waache aisee.
    na wao wanakuwa hata hawako comfortable bt kwenda tu na fashion anavaa mmh na kuonekana kituko kwakweli.
    bora ukavaa nguo inayoendana na ww na ukawa comfortable.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo uigilizi umezidi sana bongo.Ukiona kwenye tviiii rihana kavaaa kiguo basi kila mtu anataka.hata kuna msuko wa nywele unaitwa rihana hii yote kuigaiga
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........umeonaaaa ehehehhehe!!! Eti kichefu chefu lol.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wanaotaka/penda wenzao wasivae nguo?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni ngumu kumtaka mtu abadilike wakati mwenyewe karidhika ama anaona poa. We angalia, tabasamu alafu potezea.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Katika dunia yenye watu karibu bilioni 7 huwezi jua...huenda wapo.

    Ushawahi kwenda kwenye nude beaches wewe? Au unamjua mtu ambaye ni nudist?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha kama wapo basi wana mambo.

    Ohhh yeahhh kuna beach fulani hivi kulikua kuna kasehemu wametengewa wakatembeze kengele huko wakati wengine tupo upande wa chini. It's kinda funny!!
     
  14. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    hvi ni sehemu gani ya mwili wa mwanamke iliyolegea.....
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ........I know ni ngumu, ila huu ulikuwa kama ushauri hivyo mtu anaweza chukua au akaamua kupotezea.
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    ........sasa mwingine hadi ofisini anavaa hivyo, na wakati ni sehemu unayotakiwa kuonekana nadhifu.
     
  17. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waendelee tu, mie zamani sikujua kuwa wanawake nao wanavitambi. Na tutajua mengi tu!
     
Loading...