Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvaaji wa Magwandwa imekuwa ni fasheni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanza Madaso, Jul 25, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    John Heche BAVICHA


    [​IMG]
    Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Benno Malisa

    Kwa CCM tunaelewa kuwa uvaaji wao ni kijani sasa kuvaa Magwanda kumetoka wapi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Hivi hayo magwanda na joto lote hili la bongo si vikwapa vinachacha sana....au yana AC?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ccm walikuwa wanavaa mashati ya vitenge .... sasa naona wanavaa magwanda
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Bado CUF na TLP pamoja na NCCR Mageuzi
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mbaya kuiga..mradi rangi ibaki ya kijani na nyeusi..
     
  6. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    CCM kazi yao ni kuiga hawana jipya wa,ekosa ubunifu*
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kujivua gamba inagusa aspect zote za maisha;uvaaji,uongeaji n.k the issue was chama kilikosa mvuto na inavyoonekana vijana walivutiwa na magwanda!tuache majungu ukweli ni kwamba Benno amependeza!!
     
  8. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    duuh lahaula najua CDM ni vazi lao rasmi la shughuli za kisiasa na walivaa wakiiga mavazi aliyovaa Nyerere wakati wa harakati za kugombea uhuru, kwao pia wakimaanisha wako katika harakati za kugombea uhuru, sababu tunajua CDM ni wanaharakati sio wanasiasa na zinakuwa na rangi ya kijivu ka mgambo au brown ila nao CDM sasa naona wameweka mbwembwe mara nyeusi sijui cream, tusubiri halima mdee avae gwanda la pinki. Kwa upande wa CCM ni ulimbukeni hasa UVCCM hilo si vazi stahili kwao kwani wao hawako katika harakati wao ni watawala, wanawaiga sana CDM sijui wanafikiri CDM wanapendwa kwa kuvaa kombati? wajiulize mara mbili mbili. Mimi ni mwana UVCCM hai tena hai kabisa ila kwa sasa sipendi mtindo wa CCM kuiga siasa za CDM hasa Nape naye kaanza sijui nyaraka za siri what a crap?????!!!!!!! tuache kuiga mbona mavazi yetu na skafu zilikuwa zinapendeza tu Malisa acha usharobaro siasa sio mavazi ni sera
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CDM Tunapovaa magwanda tunajulikana kama Makamanda, sasa cjui Magamba wanajiitaje. Labda cjui the Green Guard or smthng.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bora umekua muwazi mkuu na uwapashe hao vilaza pia unachelewa mkuu huko uliko
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,427
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mwisho wataiga na slogan sasa peoplessssssssssss.......
     
  12. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kaisari muachien kaisari na msilolijua ni km usiku wa giza hizo ni special kwa ajili ya watu flan tena wengi ni makamanda ndani ya uvccm,hazijaanza juz wala jana ni tangu enzi hizo,polen kwa kuchelewa kujua
     
  13. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo slogan ebu taften chimbuko lako na mjue dhamira yake msikurupuke vijana
     
  14. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60

    makamanda wa nini au wa jeshi gani? mkivaa hivyo si tunawatambua kama wanaharakati na ndio mlivyo CCM ni watawala na ukweli ndo huo ndo maana tunawaambia masharobaro malisa na wenzake waache kuiga swali je Che- Gueavara alikuwa kamanda au mwanaharakati?
     
  15. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60

    CCM walivaa enzi hizo tukiwa bado ktk harakati sasa tuko ofisini we are leaders lazima tu look official hayo ya harakati tumwachie mbowe na kina lissu
     
  16. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wote wa Uvccm wanapoapishwa huvaa gwanda tangu TANU youth league! CDM waliiga CCM,tofauti ni kuwa CCM wanavaa magwanda ya Kijani na nyeusi,CDM wanavaa kombati ya Mgambo wa Jiji
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wameiga CDM wao kwa akili zao labda wanadhani CDM kinapendwa kwa sababu wanavaa magwanda. Hamuoni walipo tumia helikopta nao wakanunua? hamjui walipoona kuna Dr nao wakajipa jina Dr? mpaka rangi ya bendera yao watabadilisha.
     
  18. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    CCM walianza na falsafa ya Magwanda tangu kuanzishwa kwa chama cha Mapinduzi, ingawa neno Mapinduzi kwa maana yake halisi limepitwa na wameshasahau kwa takribani mwongo mmoja na zaidi wakati walipokuwa wanajivika magamba. Sasa tusemeje? Wanahangaika kuona ni mbinu gani itawavutia wananchi. Mi nadhani wanahitaji hata kubadili logo an slogan zao waweke logo na slogans zenye matumaini mapya na si lazima wakumbushwe na CHADEMA kuhusu mbinu za baba zao na babu zao. Wawe wabunifu zaidi ama sivyo wa-Tanzania wa leo sio wa miaka iliyopita hakuna kupumbazana tena
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    CUF si wanavaa vikoi na mabaibui, sasa niskilizie ukalie msumari lazma uachwe uchi kama Nape anavyomuacha uchi Maalim kwa kunywa whisky ikulu!
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Teh teh...Magamba wameishiwa kila kitu wamebaki kufa tu.Nguo hizi si ndo za askari wajiji la Dar? Kasoro tu malisa hana Rungu!Hata wakibadilisha nguo wabaki hata uchi, haitawavutia watu tena, la kuvunda halina perfume!
     
Loading...