Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvaaji wa celebrity wa kibongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Masanilo, Apr 29, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Ubitozi mwingine balaaa.....jamaa ananinginiza funguo za gari kama mtama kwa watoto ama?

    View attachment 9849

    Huyu naye mkanda wa suruali hauna kazi LoL celebrity wa bongo hao
     
  2. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kha, mbona wamechoka sana aise? damn!
     
  3. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa tokea wamesikia majina ya nguo, GUCCI, sijui ARMANI, Basi hata viwe feki vya kuchapwa copy kule CHINI wana jivalia tu, Ukitaka kucheka toka out kwenye viwanja vyao ukome, gucci gucci na Armani Armani za kupika nyiiiiiiiiingi.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi hao ndo macelebriti wa bongo?
    basi bongo bado ipo ktk ujima.
    celebrit hata kujieleza hajui
     
Loading...