Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvaaji huu ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Nov 29, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapendwa uvaaji wa suruali huku shati umechomekea kwenye chupi ni sahihi?
    Kuna brazameni mmoja nilimwona kaulamba safi ila shati kachomekea kwenye chupi sasa bahati mbaya au nzuri ile chupi ikapanda juu kupitiliza mkanda nilishangaa sana je hii ni style mpya kwa mnao ulamba maana mi kuchomekea mpaka nipate mwaliko sehemu. Nakumbuka enzi zile tunakua kulikuwa na chupi zinaitwa VIP zile zilikuwa na tabia moja zinakatika kwenye maungio na kuwa kama andasketi alafu wkt unatembea inapanda juu mpaka kifuani bila wewe kujua kama chupi ipo kwenye garden love. Je ni stahiki mtu kuchomekea kwenye chupi?

    Upande wa madada siku hizi kuna magauni flani hivi wao wanaita madela kama sijakosea wao wananunua dela kuuubwa utakuta nae anachomeka kwenye chupi upande wa kushoto na kulia kwa uchunguzi wangu mdogo nikabaini kuwa wanapenda maumbila ya nyuma yanajulikana kama wowowo yatune kiana nae aonekane mashaallah Mungu kamjalia maana toka nianze uchunguzi sijaona wale walio jaliwa hayo mawowowo wakifanya hivyo.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    as long as umependeza haijalishi
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole kaka,

    Ndo ukubwa huo...Jifunze kufurahia michezo ya wajukuu kama sie wenzio....La msingi wasidhurike..!!

    Ila kweli uvaaji wa siku hizi ni utata mtupu!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mkuu nadchani kwa maelezo yako jibu unalo mwenye....................RHETORICAL QUESTION.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaka deerah huchomekei kwenye chupi una chomekea kwenye half lake au kirinda....
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    mambo ya vijana wa siku hizi mmmmh, haiba 0%
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Noooooooo! hapa ndo ladies mnapokoseaga, ni kweli unaweza ukawa umependeza lakini hayo mapambo ya 'ndani' ni maalumu kwa watu wawili tu, labda kama ni 'biashara' inaweza kueleweka lakini kwa mtu ambaye ni respectiful, hapana!
     
  8. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kukicha kuna utandawazi wa uvaaji mavazi mtu anachomekea shati kwenye kufuri!!!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kuna siku ndani ya daladala kavulana kakawa kanahangaika kupandisha suruali juu, wakati mwenyewe ndo aliyeamua kuvaa kata K. Kila mtu alikuwa anamshangaa ndani ya gari, maana hayo mambo tumeyazoea kuyaona from our 'sisters', kwa mvulana ilikuwa ni kiroja cha siku
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aisee zile chupi za VIP kwa kweli zilikuwa ni bikini za kiume kusema ukweli! Halafu ukiivaa baada ya siku mbili tu, unakuta kale kamkanda kanakokatiza huku 'chini' kutokea kwa nyuma kanakuwa keusiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, agrrrrrrr!!!!!!!!!
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimecheka kwa sauti kha!!!
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!naomba nikusalimie kwanza Broda!
    Naona leo umekuja na jipya,kwa upande wa wanaume siwezi kusema chochote coz hiyo stail inaniboa sana unakuta kichupi chenyewe kichafu alafu ndio kajidai kuulambia lol!
    Hii ya wadada nayo inaniachaga hoi tu coz wengi ni wale wa huku kwetu uswazi hata mapaka leo huwa sijui 7bu ni nn?
    Saa ingine unakuta mpaka wa na wamama wanachomekea hizo dela kwa chupi,labda ni stail!
    Japo kwa upande wangu sion km ni sahihi coz inakuwainaonyesha mpaka chupi ilipoishia yani wala haipendezi!
    Ngoja tusubiri wavaaji labda watatujuza 7bu ni nn au ni stail na tutajua.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Fidel nilidhani na wewe ni brazameni la kileo kumbe sio?
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bila kuachia WO WO WO utajuaje kama lipo?

    Biashara matangazo babu eeeh!

    Hivi imeshajaribu kufuatilia na kuwasemaesha wanawake wa aina hiyo? Unawez akuta maharage ya mbeya ukajipatia!
    Kwani kuna mwanaume anakaataa ya bure? eti ma Brother....???
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo maana cameroon anawatetea wapate haki zao
     
  16. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    bangi tu!
     
  17. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wowowo ipo,ipo tu.na kama hakuna,hakuna.mambo ya kuchomekea kwenye chupi ili yaonekane ni kujisumbua tu.coz,mwenye nacho hata avae gunia,itaonekana.
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhh hii inaendana na muhusika na malezi au makuzi, huwezi kuta mwanamke mwenye staha zake kachomeka ki hivo... kwa wanaume inaeleweka nahisi muhusika anataka akichpmekea isitoke shati ndiio maana anaweka ndani ya chupi
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaniki....kanga .....kitengee... batiki!!!!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi mgumu wa wagumu Lizzy na huwa sichuniki kirahisi mtoto nimezaliwa enzi za utawala wa mzee Julius natekeleza sera ya ujamaa na kujitegemea kwa matendo na chomekea siku za sikukuu tu napo kwa mwaliko maalumu kwa mwaka mara moja au mbili
     
Loading...