Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvaahi mavazi ya kike kama ze comedi na utogaji masikio ni aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Mar 11, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nafuatilia mijadala mbali mbali kuhusu kuenea kwa tabia za kitamaduni za magharibi kwa muda sasa, nilichogundua ni kwamba watanzania hawajui kuwa tamaduni za kimagharibi tunazopinga ni danganya toto, mfano kama wewe ni mfuatiliaji wa baadhi ya vipindi vya rundinga hapa mjini wasanii wengi hasa wa kiume wameamua kujibadilisha jinsia kwa muda kwa kuvaa mavazi ya kike ili hali ni wanaume.Rai yangu ni kwamba watanzania wote tukemee hii tabia chafu ambayo hata vituo vyetu vya television vinaeneza hii sumu.
     
Loading...