Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uuzwaji wa Viwanja vya Gezaulole ni Batili/Utapeli. B. W. Mkapa ahusishwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shark, Jun 7, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wadau.

    Hapo juzi Serikali kupitia Manispaa ya Temeke imetangaza kuuza viwanja vilivyopimwa maeneo ya Gezaulole na kuwataka wanaohitaji kulipia form Tshs 30,000/- pamoja na picha 3.

    Habari "za ndani" ambazo nimezipata ni kua zoezi hili ni batili na limejaa utapeli kama ilivyokua viwanja vya Tabata Kinyerezi ambapo mpaka leo hakuna anaejua lilivyoishia.

    Utapeli huu unatokana na ukweli kwamba Wakati serikali inakusudia kuuza viwanja karibia 5,000, Pia imewahidi wakazi wa maeneo hayo kua wasiwe na wasiwasi kwani nao watapatiwa viwanja hivyo.
    Utapeli unakuja pale ambapo wakazi hao nao ni zaidi ya 5000 hivyo kuna tetesi kua hivi vya mwanzo watapewa kwanza wao VYOTE.

    Utata mwingine ni kwamba wakazi hao ambao leo walikua na mkutano na Manispaa, waliahidiwa kuuziwa viwanja hivyo kwa bei ya Tshs 1,000/- kwa 1sqm kupitua makubaliano maalumu waliosainishana na mabispaa tofauti na bei iliyotangazwa na ya Tshs 3,000/- hivyo wamedai kusalitiwa jambo ambalo hawatakubali, bali kwenda mahakamani kusimamisha zoezi hilo la ugawaji wa viwanja!!

    Katika hatua nyingine, wakazi hao wa Gezaulole wamelalamikia kitendo cha Manispaa kulazimisha kupima mashamba yao ambayo yako mbali na mji na kuliacha shamba la Rais Mstaafu Bwana Benjamin William Mkapa.

    Walidai kua Mkapa ana shamba Zuri tu kwa Viwanja na liko eneo zuri na karibu zaidi na Mijini kuliko wao hivyo anashangaa kwanin serikali inashupalia mashamba yao,tena kwa malipo kiduchu!!

    Source;
    Shark
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Na bado Serikali itaendelea kuuza form!!
    Full utapeli!!
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Tatizo la hizi manispaa za Dar ni kama zina laana kuna ingne inaitwa Kinondoni yenyewe iko busy kuuza maeneo yote ya mito na bahari hawapimi hata kiwanja kimoja jpo cha utapeli
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Tena hao ni matapeli wa kutupwa.
    Viwanja vya Mabwepande wameuza Form 800 wakati viwanja viko 200 tu!!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wapi mamaa TIBAIJUKA?
     
Loading...