Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uuuwii nimemtenda dadayangu eee...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Jul 24, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    J ni mdogo wa girlfriend wangu, anasoma shahada yake katika chuo kimoja maarufu hapa Jijini, nimemjua J toka akiwa mkoani kwa wazazi wake na alipohitimu masomo ya sekondari alfanikiwa kupata mkopo wa elimu hivyo ikamlazimu aje kuishi na dada yake huku Dar

    Nakumbuka ilikua ni siku ya ijumaa nilimpitia V girlfriend wangu, akaniambia alimwambia J apike dina hivo twende moja kwa moja kwake.. ilikua ni jioni nzuri sana..tulikula tulicheza karata...tukanywa mivinyo na story nyingi mpaka usiku wa manane... nilianza kuaga V akaniambia hapana nilale pale maana aliniona nimeshalewa.... aliniambia J angelala kwenye sofa sebuleni, sikuwa na ubishi kwa hilo....

    Asubui ya jumamosi...mwenye mawenge ya hangover nilijitaidi kufungua macho... nilisikia maji yakimwajika bafuni (ambako ni chooni pia)self contena. Nilinyanyuka nikiwamtupu huku uume wangu umesimama kuelekea chooni.....niliingia na kuelekea moja kwa moja kwenye tundu la choo kukojoa....nilimaliza na kumgeukia liyekua anaoga..nilimdaka na kuanza kumkiss huku mikono yangu ikiyaminyaminya makaliyo yake yaliyokua yamelowa na yanayoteleza kwa sabuni...

    mwenzangu pia aliongeza bidii wakati mkono wake ukiuchezea uumewangu ,huku akijitaidi kuuingiza kwenye sehemu yake.....
    alifanikiwa kuingiza kichwa na mimi nikamalizia sehemu aliyobaki...alitoa miguno ya raha....nilimbeba na kumpeleka kitandani... nilishtuka nilipomwangalia na kukuta hakuwa V bali ni J... nilitaka kunyanyuka nijitoe lakini aliniwai na kunibana na mikono na miguu yake... alizidi kulalamika please dont stop i'm almost there..pleeese huku akikata mauno kwa haraka.... Niliamua kumpelekea moto wa hatari na baada ya dakika kama 40 hivi nilimaliza..

    Nilivaa harakaa ili niondoke... nilimwangalia J alikua bado amelala na tumbo kitandani akiwa mtupu...alionekana amechoka sana nilimwaga na kumsihi asimwambiemtu..alinijibu kuwa yeye sio mtoto mdogo.Nikiwa sebuleni kuelekea mlango wa kutokea nilisikia sauti kama mtu analia kwa kwikwi akilalamika UUWI NIMEMTENDA DADAYANGU EEE.

    V siku hiyo aliwai kwenda kazini jumamosi...... aliwai kutoka akanipitia kwangu ,nikampelekea na yeye moto na jioni tulitoka pamoja wote yeye na mdogowake..... kuna wakati V alinyanyuka kwenda maliwatoni J akaniashukuru, aliniambia we should do it more often...hajawai kusikia raha kama ile toka azaliwe.....

    Guys ushauri pls title ya hichi kitabu niitaje...
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Iite 'V stands for .....Vote!'
     
  3. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeehh... jinalako lanaanza na V....kazi ipo.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    It can also stand for....... Virgin!
     
  5. Signora

    Signora Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gosh!real?
     
  6. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeah ,your wright - Virgin air.
     
  7. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    is this the name you propose? if so , thanks.
     
  8. 1

    19don JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siku nilipo pata ukimwi kitasomeka vizuri
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaunga hapa tunatafuta title ya kitabu au maana ya vifupisho? Na J inatakiwa kumaanisha nini?:sleepy:
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    unaakili timamu wewe kweli endelea baba
     
  11. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hili jina haliendani na story yenyewe... au
     
  12. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hasante Hpower kwa kumuelewesha
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jamani si nimepropose title? Au haijakaa utamu?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata wewe hukunielewa!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu umetaja viungo vya uzazi wazi wazi basi na hii topic ihamishiwe jukwaa letu la mambo ya kikubwa haraka tafadhali................
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Ama 'V is for Vultures'
    Unamsomaga John Grisham?
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh labda aiite 'UUWI NIMEMTENDA DADAYANGU!'
     
  18. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    dakika 40 goli la kwanza hata sijui
     
  19. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umeishanyea ndani ya kibiriti. Shauri yako.
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na hilo bao lazima ni MIMBA tu........patamu hapo duh.......................
     
Loading...