Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uuuwi! baridi ya Makete ni Kiboko!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Jul 6, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapa ninaomba neema ya Mungu inisaidie! maana hii baridi si mchezo! niko na jaketi la leather lakini kabaridi naka-feel kweli kweli!

    arusha, iringa, mafinga, njombe, kilimanjaro wanaweza wasiifikie hii baridi... vijana mliozoea Dsm tu, mkija huku mnalia...


    MUNGU ATUSAIDIE... maana nimeingia hapa leo and i still have some few days za kuendelea kuwa hapa!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tafuta blanketi chapa mtu!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    tafuta jacket la sufii mkuu, leather huwa inasharabu baridi mbaya....au hali ikiwa mbaya zaidi unaweza tafuta msaada wa 36 °C kama Adam
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uncle unazijua takwimu za HIV kwa makete?
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    shukranh kaka! ila mida hii ntapata wapi? by the way nimeongeza masai shuka lakini bado.. mikononi nna gloves
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yaani asisubutu! Kama unamtakia hilo jacket analodai kavaa mwakani liwe kanzu kwake ajaribu!
    Hiyo Makete Babaake ndy district inayolead Tz kwa wakazi wake kupoteza CD4 !
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo komaa aisee
    Mi nilishawahi kuishi huko hadi LUPILA kama unapasikia ni noma!
    Mwaka jana nilikuja mitaa ya Njombe ilikuwa Nov ila sikuvua jacket hata mara moja..sasa kwa sasa naamini hali ni mbaya sana hapo!
    Pole sana aisee lol
    Vaa manguo ya kutosha ila usiguse ile kitu utaumia!
    Ndeeeeeti
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    pole sana, kwa baridi ya huko hata ku-doo hakusaidii kupunguza baridi.....
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasaidia ka dakika chache sana aisee
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante "Mama Paroko" kwa kumpa kijana NENO!
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante mkuu
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante mkuu
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaa loh........
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    haisaidii hata dakika moja....
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh sina comment hapo maana nimeongea tu ila sina uzoefu
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante mkuu
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaa........! Bishanga!
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    duh ndugu yangu na wewe unatembea, asubuhi nimeanzia lupila na mbalatse kisha nikapita ikonda, then ndio nikaingia makete
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mimi naingia huko jpili kama tunaweza kushare ideas..niandalie kabisa mahali pa kushukia.. nakuja maeneo Ikonda na Iwawa..
     
Loading...