Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uume kuwa mdogo na makorodani kuuma

Discussion in 'JF Doctor' started by Imma87, Apr 14, 2012.

  1. I

    Imma87 New Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini uume huwa mdogo na makorodini kuuma yaani kukiwa na baridi au ukiwa hali ya kawaida huwa mdogo kama cm 2 au 3 je tiba yake ni nini? Naomba ushauri wenu fj
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ngiri au??
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ni dalili ya mnyama "ngiri"!! nenda kawaone wataalamu
     
Loading...