Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uume kusimama wakati wa kulala

Discussion in 'JF Doctor' started by Prisoner, Feb 11, 2010.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya kazi wana JF napenda kuchukua nafasi hii kuuliza swali mimi huwa nalala saa nne usiku na kuamka saa kumi nambili asubuhi Tatizo langu kila wakati wa kulala uume wangu usimama usiku kucha ikifika asubudi naamka ndio hutulia na ukisimama unasimama mpaka unauma usiku kucha je Hili ni tatizo au nini maana ninaishi peke yangu katika chumba mpenzi wangu yupo mbali je nifanyeje?? kuondoa hali hiyo??
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wewe vipi wewe!
    inasiamam usiku kucha? unajuaje, huwa hulali?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    hilo siyo tatizo.. the natural state ya uume ni kusimama! sasa ukiwa umelala ni kama umekufa.. did you know mtu akifa.. huwa unasimama vile vile! (don't ask me how I knew that)..
     
  4. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unajua huku nilipo mzee si unajua wakati unaamka ku urine unakuta mzee kasimama unalala amesimama unalalaaa unasema uamke tena kuangalia unakuta tena du bado amesimama. hata hisia zako tu utajua imesimama au wewe kitu kikiwa tofauti kwenye mwili wako hujui??? au viungo vyako havina ushirikiano na akili???
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    umeoa??
    kama bado oa , muda ndio huu, ndio maana jamaa anakuwa na njaa kila wakati
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole,
    tafuta kicheche uwe unapunguza au kama vipi funga ndoa!
     
  7. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima una jini sali na uombe toba kwa Mungu.

    Madhara ya mkongoraa na mkuyati hayo.
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Nakushauri nenda Muhimbili kwanza ukaonane na daktari bingwa ili aweze kushughulikia tatizo hilo. Watu wengi wakisikia issue kama hiyo hufikiria urijali lakini siyo kweli wakati wote kwani tatizo kama hilo usipokwenda kuonana na wataalam unaweza kuishia doro [its a possibility]
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angel Lust!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hiyo kwangu naona ni kawaida maana mara nyingi nipatapo ka usingizi hata nikiwa JOB mzee lazima akwee anga kama ni home wakati wa kulala lazima asimame nikipotelea usingizini huwa analala, nikiamka mara nyingi lazima asimame mpaka ntakapoenda kuoga anasinyaa tena, so mimi kwangu ni kitu cha kawaida lkn kinanniletea shida sometimes kwa my wife wangu ana nituhumu kuwa over ambitious kwenye sex, lkn hiihali ninayo toka nikiwa darasa la sita kama sikosei, anaogopa sana hahahah.
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hakuna tatizo ndugu, hiyo ni dalili ya afya njema na ilipaswa kuwa hivyo kwa kila mwanaume mwenye afya njema hasa wenye miaka 17-30.

    mshukuru Mungu kwa afya njema uliyonayo ila uwe mwangalifu na mwenendo wako usije ukajaribiwa na ibilisi, ikapata ukimwi

    ni hayo tu...................
     
Loading...