Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uuh.. Huyu msichana mpya hapa ofisini...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Jul 19, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aiseee... ni mzuri balaaa asikuambie mtu. Nikizungusha kiti nakutana na mgongo wake.
    Anavaa kimini...ananukia vizuri... blauzi yake inabana matiti yake makubwa kiasi kama yanatokea kwa juu... ni chocolate colour.. anapaka mafuta yaani mapaja yanameremetaaaa..
    Mbaya zaidi madam bosi amemleta department moja na mimi hivyo kila kitu kikimtatiza kidogo tu anazunguka na kiti alafua anakiendesha mpaka pembeni yangu...imagine jamani anasogea karibu kabisa ananigusa na mapaja yake alafu wakati namwonyesha kitu kwenye monitor anakua kama analean..lalakwa kwa mbele hivi, hivyo ananigusa na manyonyo yake malaini, alafu anaongelea masikioni mwangu.
    Nafikiri anaelewa ananitesa maana kila akifanya hivyo huwa natoka jasho alafu nahisi atakua anasikia moyo wangu unavyodunda kwanguvu. Eti lunch mpaka twende naye.. nikiagiza ofisini na yeye anaagiza..nikinyanyuka kama ni lunch time ananiwai nisubiri twende wote.....katika maisha yangu ya ndoa sijawai kupata mtego mbaya kama huu.
    Eee mola nisaidie.
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inaonekana hapo umekwama kabisa na unahitaji neema tu ya Mungu ikuokoe!

    Sikia, ijengee akili yako ushindi, usikubali kushawishika kwa njia yoyote. Muone kama Dada yako tu! Linda ndoa yako.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama nakusikilizia vile unavyohema, Funga ofisi umalize kazi bhana.......:wacko:
     
  4. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hasante sana....
     
  5. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee... kama ningekua na uwezo ningeomba likizo ila ndo kwanza nimerudi... nataka nifate madam amtoe hapa bwana.. maana ni kama kana sumaku vile
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hadithi njoo utamu kolea....
     
  7. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa silly season kova wa mtaani part 3.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Namaana jifungieni kwa ndani ulambe kimoko bhana.....:wacko:
     
  9. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaume acheni kuendekeza udhaifu wenu.
     
  10. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    duh! kwel ndugu uko tutan..nadhan turejee magotini tukaombe hapa.hapa ni msaada kutoka juu aisee lets pray together kulishinda hili tupe updates zaid,binafsi naamin pamoja tutashinda.fanya hivi tafuta weekend moja uende na wife mkaa pamoja kama siku moja mbili hivi mfanye kama honey mooney for two days inatosha just you and your wife ita revive mapenzi yako na wyf wako..all the best chief!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na wewe unakubali kabisa kuanguka kwenye mtego wakati unaona kabisa mtego huo
    Na Siku ukianguka utamlaumu shetani eti kuwa alikupitia kidogo
    Naona hapo utakuwa unamsingizia shetani hana kosa mwenye kosa ni wewe na tamaa zako
    Kwa nini usichukue muda kumsifia mkeo na kumuelezea haya uliyoyaeleza kwa huyu dada
    Ina maana mkeo hujawahi kumpa sifa kama hizi maana ungekuwa umempa sifa zote hizi wala usingeona huyo dada ni mali kitu mbele ya mkeo
    Ila kwa kuwa tamaa zimekujaa na unataka umsaliti mkeo unachukua muda wako kutunga haya ya kumsifia mtu mwingine kabisa ambaye wala sio mkeo
    Usianguke chukua muda mfikirie mkeo na muone kuwa yeye ni zaidi ya huyo dada na ana kila sababu ya kuwa mzuri zaidi ya huyo dada
    Sikatai kuadmire kupo ila kataa hizo mbinu zinazotaka kuchukua nafasi ya mkeo
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    We acha tu Catherine wakati mwingine maji yanazidi unga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siyo udhaifu , binti anahitaji haki yake!! Apewe bhana.....:wacko:
     
  14. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumshirikisha mkeo haya yote uliyomwaga hapa. I bet utapata muarobaini wa tatizo hili.
     
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazuri ni wengi Never give up. Mtategeka na wangapi? Mnahitaji kuyashinda hayo majaribu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bado hujamaliza tu ngoja aje mjanja hapo ofisini amchukue alafu urudi tena kutuhadithia
     
  17. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thank Mr R. Unajua saa ingine huwezi kukwepa majaribu... mke wangu ni mzuri kuliko hata huyu mdada... ila she is acting strange... naamini ni upepo tu utapita... kana mwezi wa pili sasa ofisini... kuna vijana wenzake hapa lakini hajishughulishi nao. Ila kukamega siwezi kabisa bora nitafute kazi sehemu ingine.
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume bana! Kazi ipo!
     
  19. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180


    Ana Ngoma.


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  20. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Heh kumbe uko kwenye ndoa!! Mkeo analo, aniways nimependa style yako ya uandishi inavutia kusoma
     
Loading...