Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uu Mrembo Sana...Simama Tukupige Picha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by PakaJimmy, Apr 25, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Haya ni maisha ya kawaida huko mpakani mwa Sudan na Ethiopia.
    Hakuna anayeshangaa kitu hapO...!
    Humgusi binti wa mtu hadi uripoti kwenye boma yao na kupata go-ahead ya ukoo!

    Binti/Mama wa Kitanzania...hii maneno iko sawa?

    Hivi kuna uwezekano hii jamii wakawa wameenda shule yoyote, au kupata exposure nje ya circumference yao, na kisha wabaki rigid na utamaduni wao?
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lipi jipya hapo mkuu???
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda, umesoma hoja inayoulizwa, au unatazama picha tu?...hii ndo shida ya baadhi wanaJF!
     
  4. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watabadilika tu si unaona hapo wengine wameanza kujifunga, nasi tumetoka hukohuko, nakumbuka miaka ileeeee tunasafiri kwa treni pana mahali reli ya kati tulikuta wakinamama wamevaa kaniki tu kiunoni vifua wazi,
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    and u r doing them a big favor mkuu ya kusambaza picha ya msichana wa watu uchi!? i though ulikuwa unakaripia hii kitu....kwanini usimsitiri basi kaa kweli imeku touch kiasi hicho?!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda...,
    1.Siisambazi MIMI, tayari iko mtandaoni...
    2.Nikaripie utamaduni wa watu, am I mad?...wewe utamaduni wako ukikemewa utafurahi?...unless kama sijakuelewa sawa!
    3.Juu ya kumsetiri, labda ungesema kuisetiri picha, ambapo pia sioni mantiki, maana huko aliko ataendelea kuwa vile alivyo, while mimi na'deal na picha yake..what a waffle!
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Namuona muthungu kwa mbali akiwa anapiga hodi kwenye boma
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pala jimmy........huko aliko angeendelea kukaa uchi, na ungetupa maelezo yangejitosheleza.....kuliko kumuweka mtoto mdogo wazi kihivyo.

    hata kama huko kwao anegeendelea kuwa hivyo alivyo, lakini macho ya wengi hapa Jf yalikuwa hayajamuona na wewe ndo umeyakaribisha. besides huna uhakika kama huko kwao bado yuko hivyo.

    pata picha kama huyo ni ndugu yako (she might be somebody's lil sister pia ambae anachukia kuwa mdogo wake a minor yuko hivyo)

    nilijua wewe ni muumini mzuri wa neno la mungu, na nilizani kuwa neno hilo linataka watu wajistiri ........but maybe its just me
     
  9. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maneno yaliyojaa busara na hekima....................
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    JF! angesema kuwa kuna jamii wanaishi nus uchi mpaka leo, usingetaka uthibitisho??

    The way I see, I dont feel any emotion, kwani nilipomwona tu mind yangu ikajitune, kuwa is normal kwao, na mimi nimesha adapt na kuona is normal kwangu.

    Just imagine GAIJIN unaenda hilo eneo leo hii, utafanyaje? maana hutaweza kutamani kila mwanamke, wenyewe hawana mpango kuwa wanaishi uchi, you will just adapt mazingira na kuishi kwa amani tu.

    All in all, dhambi ya PakaJimmy inakuwa dhambi tu kama intention yake ilikuwa kututamanisha! otherwise lets live the life hamna tatizo kujua watu wengine wanaishi vipi.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nadhani tamaduni nyingi za kiafrika zilikuwa namna hiyo, lakini zilikuja kubadilika baadae kadri tamaduni za nje zilivyoenea kwa kasi. Nao hawa watabadilika tu!
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimevutiwa na hizo shanga za kuononi zilizopangwa kama nyuzi za gita!
     
  13. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hawa Jeeee?

    [​IMG]
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nimependa dread za yule mtoto pale juuu!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dreads za ukweli, ndo hizi ambazo huku mjini wadada wanamaliza siku mbili kwa mmasai kuzisuka!..kumbe wenzetu hao kwao ni za kuchungi\a ng'ombe...huh!
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Huyo wa pili kutoka kushoto amenivutia sana....Duh!
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hawa wote walitoka europe kwenda kugombea kuolewa na mswati kasoro huyo wa kwanza kushoto,anawashangaa wenzie.full used
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa Mkuu kama walitoka Europe, wangewezea vigezo vya kuwa Bikra kweli?
    Mi naona huyo unayemwona fully used ndo atakuwa full-charge!!:angry:
     
  19. N

    Ngala Senior Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaah tuacheni kuwa waongo huko ni ni sudan je ulishawaona bint wa kibarbaig ndani ya nchi hii????? Kama mbando kawatafute maskani kwao ndo utajiju kama haitoshi watdmbelee watindiga ujue maisha yao halisi then njoo mwaga lawama zako za bint kuanikwa hapa jamvini.
     
  20. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tamaduni na mwingiliano mpya wa jamii zingine utawabadilisha tu
    na nidhamu/heshima kwao iko juu sana kutokana na tamaduni yao lakini,na si ajabu kuwa ivo kwani ndio tamaduni zetu za asili na asili yetu sema tu uzungu/uarabu ulipotuingia tukabadilika,,,na ndio maana wengine humu eti wanaona ni udhalilishaji khaaa basi hamjua asili nyie!!ni jambo la kheri tu kwa utamaduni wao ila tunaweza wafunza taratibu jinsi ya kufunika aseets zao,ingawa sio LAZIMA tuwabadilishe au kuwaona hawafai,hapana!
    na hii picha mbona ya kawaida tu???ngapi ww unaziangalia za vituko?
     
Loading...