Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utupaji wa Condoms ovyo ovyo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Nov 11, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani kama mlishaitoa naomba nirudie tu nakereheka sana pale mtu unapopita mtaani na kukutana na Condoms zilizotumika zimetapakaa ovyo ovyo hivi watumiaji huwa wanazitumia vichochoroni na kuamua kuzitupa ovyo...au inakuwaje
    Mbaya zaidi naogopa ni pale watoto wetu watakapoziokota na kutumia kama maputo gosh can't imagine dis
    tumechoshwa jamani waungwana ...
    mie nakereheka sana
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Sasa asingetumia ungepata ujauzito.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni hivi nakereheaka na watumiaji wasiojua nini maana ya usalama Gabu ukoje au na wewe ni mmoja wao??
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili swala iwa linakera sana unakuta watoto wanaokota na kuanza kuchezea kupuliza kama putu kama hawa jamaa walio toka kumegana wana vidot com si ni hatari kwa watoto nao kuambukizwa hivi hivi?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Pita barabara ya Tunisia kama unaelekea leaders club utajua ukubwa wa tatizo hili. Hivi kwa ushauri tu FL1 wewe unadhani zitupwe wapi?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Burn kama wamefanyia vichakani kina dada wana pochi zao waweke ndani ya pochi kisha wakatupie sehemu zilizo safe zaidi
    na wanaume waliponunua walizihifadhi wapi? wanajua vizuri baada ya kutumia inafungwa vip kisha wanaweka kwenye pkt yake kisha wanaenda kutupa
    hebu wewe fikilia mtoto mdogo asiyeelewa apite aokote hiyo salama na uchafu wake ndani kisha aanze kupuliza kama puto ..kama mtumiaji alikuwa na ngoma kuna uwezekano mkubwa wa kumwambukiza mtoto huyo

    we unaonaje ??
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa zinatumika wapi vile?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha utoto, umekuwa wewe
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Asante ndugu yangu maana swala hapa ni je nani ana wajibu huu? Kama ni za kike basi wanawake ..kama za kiume basi wanaume wawajibike.
    Kinachotokea hapa utakuta wahusika wote hawana akili..... matumizi yao yalikuwa kwenye mazingira tatanishi -vichochoroni.Mwanaume atabeba vipi aende nayo nyumbani kutupa? Ndio hapa anaichomoa na kuirusha porini au barabarani.
    Nijuavyo malezi ya kiafrika yalikuwa katika mfumo wa kuhifadhi hasa kile kitokanacho na usiri wa mwanamke na mwanaume.Siku hizi haya hayapo.Unakuta siyo condom tu bali hata sanitary pads hutupwa ovyo ovyo - hakuna tena soni.Zamani ungeambiwa ukitupa ovyo ovyo basi unaweza kulogwa usizae tena! Ni mwanamke gani angesema ngoja nione? Kila mtu alikuwa anajistahi.
     
  10. N

    Nzinyangwa Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuacha ufuska tu


    "Ukipenda boga penda na ua lake"
     
  11. N

    Nzinyangwa Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HTML:
    [HTML]
    [/HTML]

    Dawa ni kuacha Zinaa tu kwani hiyo ni tabia ya ufuska uliokomaa mtua anakuwa hajali tena hata babarabarani anaweza kufanya KITENDO hicho alimradi kuwe na giza kidogo tu!
    __________________________________________________

    Mkumbuke kwamba: "GIZA ni mfalme wa Maovu"
     
  12. K

    Kabogo Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu na sehemu yake, tatizo ni kufanya ngono vichakani sizan kama ukifanya sehemu kama gest yote haya yatatokea.Cha muhimu tuwe wastarabu ukishafanya bas weka kwenye rambo ndogo tafuta sehemu ndo uitupe
     
Loading...