Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utundu wa Google

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kifuniko, Jan 19, 2012.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anaweza kunipa msaada namna ya kujiondoa kwenye google search result let say kama unatitwa hamisi juma mtu akiandika asipate results zenye jina lako
     
  2. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Katika hali ya kawaida nafikiri haiwezekani.

    kama kuna information yako ambayo hutaki ionekane angalia inaletwa na website gani, kama ni social network kama FB unaweza badilisha information zako eg jina.

    Otherwise kama unaweza tengeneza kitu cha kudetect pale jina lako linapo kuwa searched google na ku-redirect google results then sending filtered results kazi kwako..
     
  3. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaaaazi kweli kweli!!!,ILI?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani.
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezekana ila si sayari hii kwa muda huu (pun intended)
     
  6. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, narudi baadae.
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    I LOVE IT no watu kudanganya mtu now adays
     
  8. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    tunakusubiri...
     
  9. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani kwa sababu data zako ziko stored kwenye server za hiyo sehemu data zilipo. Unless uongee na hao watu. Let's say uki google "Givenality" watakuletea results nyingi, moja ikiwa ni kutaka JamiiForums ikiwa na link ya profile page yangu. Ninachoweza kufanya ni kuongea na admins wa JamiiForums watoe details zangu kwenye database ili nisiwepo kwenye SEO Details za site. Hope nimeeleweka.
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rahisi, ondoka duniani!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana haisaidii mkuu..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vipi mkuu uresult wa necta nini..
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tukiwaambia muache uhalifu mnajifanya wajuaji. Unaona sasa matokeo yake?! Data haziondoki ng'oooo! Labda uende mahakamani ukabadili jina.
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huna lolote unangopa demu wako asigoogle matokeo yako.
     
  15. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana, lakini inategemea unataka kuficha jina lako linalopatikana wapi. Kama ni facebook yes -kwenye privacy settings unaweza ku-disable google au search engine zingine zisikupate. lakini kama ni matokeo yako ya NECTA ...kwa mfano....aisee hapo labda uongee na hao wa BMT, i mean wenye website inayo-host file lenye jina lako.
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vipi Necta una ziro nyingi nini?
     
  17. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    rahisi sana, badili jina.
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inawezekana sana, hapa hatuongelei kufuta data bali kuziondoa machoni pa watu wanapo search kwenye google, kitu usicho kiona ni sawa na hakipo. Ni kama vile unavyo delete file kwenye hard drive, data haziondoki ila haziwi linked na jina la file.

    Kuondoa jina lako online unafanya kitu kinaitwa SEO (search engine optimization) hapa unachokifanya ni ku-manipulate serach engine result pages (SERP) au more specifically you do something called spam indexing.

    Kuna njia nyingi za kufanya hivyi, mojawapo na rahisi kabisa ni ku-optimise jina lako na kitu kingine ambacho siyo popular (in google's eye so to speak). Mfano kama jina lako ni "Hamisi Juma" unaweza ku-optimize hilo jina na "Shule ya Tambaza" (neno hili lina results chini ya 3000 kwahiyo ni rahisi ku-manipulate SERP).

    Kwa hiyo mtu aki-search "Hamisi Juma" results za "shule ya Tambaza zitatokea"

    Sasa fungua notepad, halafu scrape contents zozote zile za kiswahili, tengeneza page nyingi (kama 20 hivi) zinazo ongelea chochote kile. Hapa si lazima contents ziwe na uhusiano na neno "Shule ya Tambaza" unaweza ku-scrape content hata hapa jamii forums halafu uka sprinkle neno "Shule ya Tambaza" na "Hamisi Juma" hapa na pale.

    Ukisha kuwa na contents zakutosha unazipost kwenye authority domains ambazo ni free hosted (blogs) kama wordpress, weebly, blogspot, squidoo, hubpages, tumbr, fan page (facebook),

    Baada ya ku-publish pages zako kwenye blogs, tengeneza links ambazo kazi yake ni ku-link neno "Hamisi Juma" na hizo blogs. Njia rahisi ya kufanya hivi ni ku "comment spam", hapa unacomment kwenye post za blogs mbali mbali. Sehemu ya jina unaweka "Hamisi Juma", sehemu ya website unaweka moja ya blogs zako ulizo tengeneza na kwenye email weka email yoyote ile. kama hapa chini.

    hamisi juma.jpg

    Kwahiyo ukishafanya hivyo baada ya muda Search engines zita analyse contents kwa kutumia kitu kinaitwa latent semantic analysis, na zitalazimika (manipulated) kuelewa kuwa neno "Hamisi Juma" na neno "Shule ya Tambaza" vinauhusiano.
     
  19. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Nimeipenda Trick yako, safi sana. Ila hii njia still haita futa data, itakachofanya ni kusogeza results halisi za Hamisi Juma kwenye page results za mbele zaidi. Manipulated results za Hamis Juma zitaoneka mwanzo wa page, say page 1 & 2, then results halisi still zitakuwa zinatokea say page 3 & 4.
     
  20. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa na tests zilishafanywa kuonesha kitu tunachokiita "the golden triangle" kwenye SERP kinachoonesha ni wapi watu huclick kwenye SERP. Ukweli ni kuwa 98% ya users huishia page 1 na kama hawakuridhia na results hubadilisha keyword. Utaona kwenye hiyo heat map ya page ya kwanza clicks zinapungua kadiri unapokwenda chini sembuse page ya pili.

    heat-map.jpg
     
Loading...