Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utumishi wameita bila kuwa na cheti

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SYENDEKE, Jul 29, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wan jf kuna ndugu yangu aliomba utumishi akatumia transcripts ameitwa kwenye interview bila hata kujali kile kipengele cha transcripts is totaly prohibited lakini kapata nafasi uzuri tayali vyetu vyao vimetoka so hamna shida.nathani hiki kipengele huwa hawacheck mnaweza tumemia transcripts wakija kutaka cheti vinakuwa vimetoka tayali gud luck
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kasoma Tia?
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu umejuaje aiseeeee amesoma Tia
     
  4. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Atafika kwa Interview ila mlangano wanavyokagua vyeti watamrudisha tu....kuitwa interview wanakuita vizuri tena hadi kwenye news paper waweka jina lako,siku ya interview wanakurudisha iyo ni kawaida yao bwana.
     
  5. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    muache aende wala asiogope!!! me ilinitokea issue kama hiyo mwaka 2010, secretariate ya ajira waliniita lakini sikuwa na cheti bali transcript. ilinihudhunisha sana na ilinibidi niombe ushauri kwa watu mbalimbali wengine walinambia bora nisiende maana sitaruhusiwa kuhudhuria interview au wanaweza kuniruhusu interview lakini ajira nisahau!! Ila kuna mwalimu wangu wa chuo alinipa moyo sana aliponambia wewe nenda wakakurudishe wenyewe badala ya kujirudisha wewe binafsi, zaidi ya yote akasema transcript kwa Muajili muelewa ni Nzuri maana inaonyesha actual score katika kila soma alilofanya Muhusika. Kweli nilienda na transcript zangu hawakunirudisha nikafanyiwa interview baadae nikawa miongoni wa walioitwa kazini na mpaka sasa nipo kazini.
    Cha muhimu ukipata kazi fanya juhudi uchukue cheti chako mapema ili utakapoitwa kuripot kazini uwe nacho!
    nakutakia Interview njema..!!!!!!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    khaaaaaah......
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uwa hawako makini ata usipoweka vyeti utaitwa tu kwanza wanaita kiushahidi tu mana wapo wenye nafasi zao tiali
     
  8. T

    Tewe JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45

    That is double standard & unfair wengine wanaacha kuapply kwa kukosa vyeti na wengine wanaaply bila kukidhi vigezo na wanaajiriwa, what a stupid govenment is this?
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    unashang'aa nini?
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa ufupi hii inaweza ikawa na ujanja wa kupunguza ushindani ili kama kuna mtu wao apite kiulaini, STUKA mpwa!.
    yani kama wameita watu 5, na wakijua kwamba watu 2 kati yao wana transcripts tu then ni dhahiri shairi kwamba mchuano utakua ni wa watu 3 badala ya 5 kama kuna mtu wao ana kimemo anapita kiulainiiii!,
    hilo ni BOYA, stuka.
     
Loading...