Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utumiaji wa mpira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jun 15, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Napenda kufahamu kama wanandoa hutumia mipira ya kike/ kiume (kama lile tangazo la familia con*om) linavyosisitiza juu ya upangaji wa uzazi. Je wanandoa hufaidi na kufurahia (enjoy) tendo lao? na je huwa na hisia sawa na kama hawakutumia mpira?
    Tafadhali wanandoa nihabarisheni!
    Kwa asilimia ngapi wanandoa hutumia mpira?
    Je hufurahia tendo?
    .......................................................
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huku hamna wanandoa wajameni embu nielezeeni basiiiii
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kibweka avatar yako inanikwaza!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa nini mkuu? nipo sababu ya msingi nitaibadili hahahahaha
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanasayansi waeleza kuwa ukitumia mipira, kuna asilimia 98%, ya kinga, kwa magonjwa ya zinaa, ama kukinga minga. Hiyo asilimia 2, mara nyingi hua ni kutojua matumizi.

    Kuhusu hisia, Raha bado utaipata, kwani hisia za mapenzi ni kutoka kwa ubongo wako!!!,

    Mwisho, dini nyingi zinakataza matumizi ya mipira, kwani wanasema hio ni kinyume, na ni kama kuua!!!!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa ushauri wako upi maana hii ni kama program flani ya kuhamasisha uzazi wa mpango, maana hata kutumia vidonge, vpandikizi n.k ni kuua mbegu sasa itakuaje hapo mkuu..................
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Who cares???????????????????????????????
     
  8. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eee kumbe? mie ndo kwanza nasikia kama dini zinakataza matumizi ya mipira...
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    About what?????????????
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    About," sasa mkuu itakuwaje??" au umeshasahau ulichoandika hapo juu nilipoku-quote.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I do care !!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    You care about what Kimbweka?????????
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu nilikuwa nakuchemsha tu kdogo. Of coz u care...Hope watakusaidia hapa maana kuna ma-geneous kama Fidel80 na funzadume.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I do care !!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Matumizi ya mipira yanakatazwa na dini sababu yanafanya vijana wafanye ngono sana kwani wanajua si watatumia kinga?Pia tafiti nyingi za wadau mbalimbali zinasema kuwa kondom si njia sahihi kuzuia ukimwi kwani zina vitundu vigogo sana na virusi huweza kupenya.Hivyo basi mm nawashauri vijana wenzangu kupunguza ngono.Bora usubiri au uwe na mpenzi mmoja.Lakini kusubiri ndio njia muafaka zaidi
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nyumba ndogo tu kutumia condom inakuwa shida ndio utaweza kwa mkeo, ngumu kutumia condom kwa mkeo labda muwe mmeshauriwa na daktari bingwa
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    King'asti hii signature yako Which one would you prefer, to be IGNORED or to be CRITICIZED........?
    mbona mi naona kwa yeyote mwenye kutumia common sense jibu ni rahisi . hata hivyo nimeipenda.
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!, Ukweli tuseme, kupunguza sioni, subira binadamu hana kabisa!!!. Maisha yalivyo sasa, ili kuzuia janga na maafa (Nyama zina anikwa nje,nje!!!), Lazima tuambiane ukweli Jamani. UKIMWI WAMALIZA WATU, Ukishindwa kujizuia.......tafadhali tumia [COLOR="#KONDOMUff0000"][/COLOR]. Ukiathirika wewe na Familia yako, wanadini watakuombea, lakini utapona???

    Watu wengi wanaopatikana kuwa POSITIVE ilihali wapenzi wao NEGATIVE, yaani(Discordant partners), wanahitaji kutumia mipira angalau wasizidishe ukali wa ukimwi ama kuambukiza wenzao!
     
Loading...