Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utumiaji wa madawa ya kulevya na athari zake

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by vitongoji, Jun 2, 2012.

  1. v

    vitongoji New Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    juhudi kubwa zimekuwa zikifanywa ili kupunguza watumiaji wa madawa ya kulevywa kwa dhamira ya kuwa na taifa la watu wajasiamali. jee unasemaje kuhusu tatizo hilo na vikundi vya ulezi huo katika kupiga vita, vinasaidiaje?
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    sio mahala pake!
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    usishangae mjomba, huyu jamaa anaonekana ni mgeni humu jukwaani, labda atakuwa kafanikiwa kujiunga jana JAMII FORUMS
     
  4. M

    My prince Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mgeni usiwe unakurupukia majukwaa. Sasa ulicho post kinaendana na jukwaa husika.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo nayo ni nafasi ya kazi au tenda, sielewi elewi ati!
     
  6. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaumwa tko nini,madawa ya kulevya ya nni hpa? nyambafuuuuuuu...
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wako watakao tetea ujinga huu..
     
  8. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mkuu thx for information, deadline lini? then sijaona E-mail address sa tuna apply vipi? qualifications? position descriptions? unamtu tu CV au? dah kweli tembea uone.
     
Loading...