Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utumbo nje njeee!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nkyandwale, Apr 14, 2011.

  1. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Hivi karibuni wameibuka akina babu , bibi, dada na kaka kama Dr. wa kikombe kimoja anayetibu magonjwa sugu kule Loliondo Samunge. Baadhi ya mikoa hapa Tanzania bara na kule Zanzibari wameibuka wenye tiba bandia ili kujipatia kibaba cha lishe. Inadaiwa kuwa baadhi ya wateja walionja vikombe hivyo tofauti na kile cha babu wa Loliondo badala yakupata nafuu, na kuhangaika na maradhi waliyokuwanayo awali, sasa wanavalishwa pampasi kwasababu ya kuhara bila kukoma! Sijui hatima yao itakuwaje?:noidea:
     
Loading...