Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utuambie

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 3, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sema ukweli wako,hivi dingi yako alikuwa anakuwa wa ngapi darasani?kama yupo karibu muulize!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Me dingi wangu kutwa ni kujisifia eti alifaulu peke yake kijiji kizima na baada yake ilichukua miaka mingi mwanafunzi mwingine kwenda sekondari. Na pia eti shule ilikuwa kilometa kumi na tano toka kijijini na hakukuwa na sekondari jirani, yaaaani kutwa ni kujisifia!!!!!
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tehe teheee,dingi yangu ye anadai walifaulu wanne tu kwenda middle school,mh!
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    doesnt help anything hata kama alikuwa wa kwanza au wa mwisho, kinachotakiwa ni mshiko and power meeeeeeeeeeeeeeeen.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wa 1 kati ya mwanafunzi 1
     
  6. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hao kina misifa maisha yao hoi bin taban Oh mi nilisoma na waziri fulani usimuone hiv darasan alikuwa akinitazamia, anaongea hayo wkt ananinginia kwenye matatu surual ina viraka saba lkn ****** yanaonekana kila kiraka kinauliza wee mwenzangu kakuweka mwaka gani manake mimi nina karne hapa lkn kati yangu na wewe cjui katangulia nani naanza kupoteza network
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dingi yeye anasema kila mwaka yumo 3 bora kuna mawaziri kama watatu alikuwa anawakoa sana shuleni
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tehe tehe teheeee,dingi yako n noma!
     
Loading...