Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utu na utoaji!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 24, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Juzi kuna kapindi kilinisikitisha kweli!Kuna baba ambae ana tatizo la figo..zimefail kabisa kwahiyo anategemea mashine kuishi!Huyo mzee ana dada na kaka zaidi ya watatu na hamna hata mmoja aliyetaka hata kupima kuona kama wanamatch na ndugu yao achilia mbali kujitolea figo imsaidie!
    Ikabidi nijiulize wangapi kati ya ndugu na rafiki zangu wakikutwa na tatizo kama hilo ntakua tayari kujitolea figo yangu moja kusaidia.Wachache ningewapa kwa moyo mkunjufu na wengine ningewapa tu ilimradi!Wewe je?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    KUna watu naweza wapa figo yangu kama tuna match.....ni ngumu dearest kusema ukweli,kuwa naweza mpa kila ndugu yangu au kila rafiki yangu
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! napita transit tu wakuu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,086
    Likes Received: 16,013
    Trophy Points: 280
    Bila shaka yoyote, ningekuwa na kaka au dada na wanahitaji organ donor bila hata kuombwa ningependekeza nipimwe nione kama kama niko match na kujitolea. Vivyo hivyo ningefanya kwa baba, mama, au mwana.
     
  5. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa kwanini usiende kupima nakumsaidia huyo mzee? kama utamechi nae kwakuwa umeonyesha moyo bora ufanye hivyo silazima awe rafiki au ndugu kuta ni moyo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dearest sasa fikiria je wao wangekupa??
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kila thread ni ya kuchakachua bana!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Angekua huku UngaLTD labda ningefikiria kumsaidia!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Afadhali bado wapo wenye mioyo ya kujitolea...
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Linapokuja suala hili, watu wengi tunakuwa wabinafsi na kuhofia kupatwa matatizo au kufa tukisaidia..Nadhani ushauri mzuri wa kiafya juu ya hili unahitajika katika jamii mana wengine unawaza kutoa figo basi maisha yanakuwa na hitilafu.
    Inapokuja kwa wazazi & watoto nitaobarikiwa, nitasaidia kadiri ya uwezo wangu la afya ikiruhusu!!..sina siblings!!
     
  11. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu akuzidishie moyo wa imani na upendo
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    good point BJ, nimewahi kushuhudia kesi moja jamaa kaenda kumsaidia jamaa damu halaf msaidiaji damu akapaparika paparika kama kapigwa shoti ya umeme halaf akapoteza faham, baada ya kuchunguzwa kumbe yule msaidiwaji ana damu nyingi kuliko msaidiaji, ikabidi jamaa alejeshewe damu yake haraka iwezekanavyo.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BJ kweli elimu inahitajika ili watu wajue kujitolea figo moja sio kutaka kifo!

    We Kloro mbona sijakusoma!?Kwani wanamwekea mtu damu tu bila mpangilio?
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haujanielewa mimi au BJ? huo wangu mimi ni mfano tu wa kusisitiza point ya BJ, rejea post ya BJ.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sidhani dearest....manake vitu vidogo tu tabu ije kuwa figo...maybe mama yangu mzazi
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    confirmed.....Kloro is crazy...can anyone help with a new brain for him??? pls call 811
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sjui kwanini hii comment yako ndio nimeiamini zaidi halaf ile ya BJ kisha ndio zinafatia nyengine. Nadhani hapa tunajiburudisha tu lakini likija suala la utoaji kweli usishangae hao wanaosema watatoa wakazima simu zao, mimi bana only God knows, sio mchoyo lakini na laifu nalipenda ajabu.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe halaf hii mikwala yako ndio unataka tuamini kwamba huishi uswahilini sio?, hii kesi si ilitokea kwenye klinik ya mitaa yenu!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa wewe na mtoaji damu wako!Ilikuwaje mpaka imzidie mgonjwa?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,086
    Likes Received: 16,013
    Trophy Points: 280
    Taco Bell. Think outside the bun.
     
Loading...