Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utt,umoja fund na wekeza maisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danp36, Jul 9, 2013.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni na majukumu ya kujenga taifa wanajamvi,samahani naomba kujuzwa zaidi kuhusu mfuko wa dhamana tanzania,umoja fund wanaouza vipande vya share interest zao zipoje?nimepata nominal value ya share zao tu.