Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utrack

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kifulambute, Sep 4, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani wanao jua mishahara ya hawa jamaa munijuze jamaa yangu kaitwa kwenye interview yao.
     
  2. b

    bebiwilli Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utrack hawana kiwango maalum cha mishahara inategemea bargain power yako,ila wabaguzi wanawalipa watu wa nje mshahara mkubwa kuliko wazawa, na kama moyo wako mgumu we nenda tu coz huko matusi na makelele kwa bosi ni salamu ya asubuh, lakin kama unakazi yako nakushauri usiache,watu wengi wanaacha sababu ya makelele na matusi,kama huna kazi kajaribu labda bosi atakuwa kajirekebisha.
     
Loading...