Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utpeli wa kazi kupitia simu za mkononi sms

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by maju, Jun 20, 2012.

  1. maju

    maju Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu kuna wizi mpya unaotumiwa na kampuni inayotoa huduma kushirikiana na makampuni yetu ya simu za mnkononi inayojitangaza kupitia radio ya clouds FM, kwamba wanauza magari, viwanja , kupangisha nyumba na kutafutia watu kazi.Utafiti uliofanyika umeonesha dhairi hii kampuni ni ya kitapeli na haina uwezo huo technically.

    Hawa wahuni wanachofanya ni kumiliki namba ya SHORT CODE mfano; 155xx ect, ambayo hutolewa ana TCRA kisha kuisajili kwenye makampuni ya simu ili wagawane mapato kwa kila sms zipitiazo kwenye SHORT CODE hiyo (kila sms Tshs. 500). Kisha huitangaza kwa nguvu zote kwenye Radio station husika.

    Mtanzania anayetuma sms huliwa pesa zake wakati hawa jamaa hawana hata database ya huduma husika, hata ofisi zao hawana hata miundombinu zaidi ya komputa ya muhudumu wa ofisi. Mwisho wa siku hawa jamaa hupitia kwenye makampuni ya simu kufuatilia sms zilizoingia ili wapate mgawo wao.

    Nawasihi watanzania tuwe makini na hizi promosheni za wizi zinazopitia short code zitolewazo na tcra kwenye simu za mkononi. Na TCRA wawe makini na watu wanaowapatia hizi short code kwani watanzania wanazidi kuibiwa na hawa matapeli.
     
  2. M

    Mudamali Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx kwa taarifa inabidi tuwe makini sana.
     
  3. I

    IKISU Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanks mkuu kweli inatangazwa kweli na ile inayo jiita radio ya watu.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani katika ulimwengu huu wa teknolojia ya mawasiliano ofisi si inawezakuwa lap top yako tu?

    Ukituma hizo sms hupati huduma yeyote? au inakuwaje?
     
  5. kau

    kau Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sindio ile inajiita BR SOLUTION...... kweli ni matapeli sababu walishawai kunitapeli,nikafuatilia nikagundua hawana lolote.....
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani na akili zenu mnakaa kutuma msg kwa hao watu, uo utakua upungufu wa akili mwilini
    Yaani io 500 yako ni bora ukanunue daily news utapata nafasi nyingi tu za kazi
    kweli wajinga ndo waliwao
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nAUNGA MKONO HOJA.
     
  8. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yaan mi huduma yoyote inayotolewa na namba 15xxx situmii wana mambo ya ajabu sana yaan kuna huduma moja nilijiunga mwaka jana kila nikiacha hela kwenye simu wananitumia sms za ajabu wanakata hela yote nimejaribu kujitoa wananiambia watanitoa baada ya masaa 24 lakini hawanitoi wananikera balaa!
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga mwili mzima hoja 100%
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Bora sisikilizi hiyo radio.

    Thanx kwa taarifa.
     
Loading...