Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoroshaji mabilioni ya shilingi Uswisi Mwinyi na Mkapa watanusurika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Jul 5, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Kwa wanaojua jinsi marais Ali Hassan Mwinyi (mzee Ruksa) na Benjamin Mkapa (Mjasiriamali) walivyoendesha Tanzania, hana wasi wasi kuwa kati ya vigogo sita wanaodaiwa kuficha jumla ya Dola za Kimarekani, 196.8 nchini Uswisi watakuwamo. Chini ya dhana ya ruksa, Mwinyi, kwa kuwatumia baadhi ya waarabu na wahindi marafiki zake, alichota pesa nyingi ingawa huwa hatajwi. Nani mara hii kasahau kashfa kama vile IPTL iliyoingizwa nchini na mawaziri wake Profesa Kighoma Malima na Jakaya Kikwete ukiachia mbali wengine? Nani hakumbuki kashfa ya watu waliokuwa karibu na mke wa Mwinyi kupata vimemo vya kununulia madala dala na viwanja na upuuzi mwingi. Kuhusu Mkapa kila mtu anajua jinsi alivyokwapua pesa ya umma kuanzia wizi wa EPA hadi kujimilkisha machimbo ya makaa ya mawe ya Kiwira. Je kwa mtaji huu wawili hawa hata huyu aliyepo madarakani watanusurika na kashfa hii?
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    in short hawahusiki,hii thread yako imekaa kiuongo mno,haraka zako za nini wakati takukuru wameshaanza uchunguzi,be patient buana,
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Serikali DHAIFU haiwezi kuwagusa hata kama wanahusika maana kwa wizi wa Kiwira Mkapa na madudu mengine aliyoyafanya sasa hivi alikuwa anatakiwa kuwa lupango.
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaweza kabisa wakawa wanahusika, lakini kwa serikali hii dhaifu unategemea watafanywaje kama wameshindwa kutekeleza hata azimio la bunge kuhusu Jairo? Halafu Mibunge ya CCM pamoja na kutuharibibia TV zetu kwa mimate yao siku ile inatokwa povu kuhusu Jairo, bado inathubutu kusimama na kusifu "serikali sikivu"!
     
Loading...