Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoro bungeni muda wa jioni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibra Mo, Jun 20, 2011.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ukitazama Bunge wakati wa asubuhi maudhurio ya wabunge yanakuwa juu sana ila wanaporudi jioni Maudhurio yanashuka sana yaani hata Robo ya Wabunge hawarejei kikao cha jioni hii ndo inatudhihirishia Wabunge Wetu wapo Kiposho zaidi coz washasaini tu ile asubuhi imetoka.Nafahamu kuna wenye dharura ila haiwezekani kati ya Wabunge 300 na ushehe kikao cha jioni wabunge hawatimii 50.
     
  2. T

    Tekenya Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuchunguza tujue ni wabunge wa chama gani ambao wanaongoza kwa kutoroka.
    hivi lile tatizo la kusinzia bungeni hivi sasa lipo tena??
    nina mda sijalisikia, au wanaogopa siku hizi!? maana sis wananch kama tutawakilishwa kwa usingiz na sis tutalala.
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Hili halihitaji hata elimu ya ndumbaru kufahamu ni kwa nini. Asubuhi wanakuwa tayari wameshasaini daftari la mahudhurio hivyo kujihakikishia POSHO na kwa kuwa ndicho kilichowapeleka Bungeni, hawana haja ya kuonekana tena humo jioni isipokuwa wale wazalendo wa wachache wanaojua kilichowapeleka mle na wanafiki wachache pia.
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hii ndo tanzania wabunge we2 wapo kimaslahi zaidi na jioni c ndo muda wa kwenye viti virefu
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Aise sijaelewa vizuri hivi zile sitting allowance ni Asubuhi na jioni au per single signature?
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka posho zikifutwa hawatokuja tena bungeni hao kima.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    muda huo nyama na bia pale chakonichako zinakuwa mwakemwake asa warudi kufanyaje
    tena khaaaaaa
     
  8. womanizer

    womanizer Senior Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule Mbunge wa Chato huwa namwona Njia panda ya Airport anamendea kuku wa supu ya kienyeji
     
  9. womanizer

    womanizer Senior Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule Mbunge wa Chato huwa namwona Njia panda ya Airport Dodoma anamendea kuku wa supu ya kienyeji
     
Loading...